Friday, March 7, 2014

TABORA REGION

TABORA POST HERE

57 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
  2. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mi pure top nanyonya mboo tu na kutia kama utakuwa tayari tuma msg 0672228328

      Delete
  3. mimi ni miaka 43 versatile napenda mapenzi na mwanaume mwenzangu mtu awe mnene mnene kidogo napenda kufirana kwa zamu kunyonyana mikundu mboo nitafute kwenye email uniquegay@outlook.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  4. nna miaka 22 tall black handsome natafuta versatile kuanzia miaka 45 na kuendelea tutafutane kwenye email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  5. Hellow am i need of a very attractive gantlemen you must be above 35, caring,smart, n romantic huwe na ushawish wakunifanya ni ku appreciate. Sitaki watoto wadogo...........
    .mimi ni mwanafuzi wa chuo charming, attractive n educated. If you interest find me through rodrickjohn4@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tabora find me through rodrickjohn4@gmail.com

      Delete
  6. Ive never experiencing to have a relation with a man iwant to try........

    ReplyDelete
  7. Tabora find me through rodrickjohn4@gmail com

    ReplyDelete
  8. Natafuta btm aliye tayari tuishi naye ila awe na miaka 30 nakuendelea pia asijionyeshe awe kiume zaidi hata ndevu awe nazo ili majirani wasije jua ishu na sauti nzito itakuwa poa

    ReplyDelete
    Replies
    1. nipe email au namba tuwasiliane umenipata

      Delete
    2. Hassanijumanne1986@gmail.com

      Delete
  9. Any bottom in Tabora? Should be young between 18-25 years and interested in small cock! We can arrange where to meet. Email me at: napendamakahaba@yahoo.com

    ReplyDelete
  10. natafuta mtu mzima (mature) bottom nipo tabora anitafute uniquegay@outlook.com kwa haraka

    ReplyDelete
    Replies
    1. mi mtu mzima nipo mwanza inakuwaje

      Delete
    2. Enter your reply...npe namba au email yako

      Delete
    3. Mtu wa mwanza weka email au namba tuwasiliane

      Delete
  11. nitafute tukafanye yetu 0687668759

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  12. Nataka msagaji,tusagane nicheki kwa email hii ninasantos811@yahoo.com

    ReplyDelete
  13. Natafuta top alioko shinyanga tabora kahama na nzega awe MTU mzima ili anilee sihitaji vijana pia nahitaji kwa mahusiano yakudumu kama upo nicheck kwa namba0745255133

    ReplyDelete
  14. 0773090202 au 0622020209 nitafute

    ReplyDelete
  15. A man above 30 is needed am only 23 yrs old here in tabora. Yeah i prefer elders not young boys below 30 plz dont.leoathanas94@gmail.com

    ReplyDelete
  16. Replies
    1. Yap email me ur no through my email leoathanas94@gmail.com

      Delete
  17. Niko Tabora kwa three weeks nahitaji Versa tupeane joto sipendi vivulana I'm interested in man not boys

    ReplyDelete
  18. Weka namba nikutafute

    ReplyDelete
  19. Niko tbr Nina miaka 16 nahitaj versa drop ur whatsApp number nitakutafuta

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. Vers alieko tabora aniimbox namba yake kupitia, tlap737@gmail.com

      Delete
  20. kwa alieko tabora aniinbox namba yake tukafanye yetu. tlap737@gmail.com

    ReplyDelete
  21. hello top aliyepo tabora kwa sasa anicheck via snowbell323@GMAIL.com mm ni bottom miaka 20 lets chat kwa mail coz nipo school now weekend be online ntaku text kwa mail tukutane so just drop your mail im horny

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  22. Top guys mlio dar plz follow me on instagram @lexer mckasie tupange yetu so horny...Hi mm ni cute bottom nina tako kubwa , laini na sijioneshi . Nina miaka 20 i speak 3 laguages fluently.. natafuta top age miaka 19_25 awe handsome, muscular, smart na asiwe mchovu kitandani.. kwa top yeyote aliyepo dar,shyinyanga,tabora,moshi au mwanza aje kwa inbox tuendelee... always playin safe

    ReplyDelete
  23. Nipo TABORA mjini natafuta bottom MTU mzima aliye kaza kiume

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nipe email yako

      Delete
    2. SNA email we nipe namba yako au jna la fb

      Delete
    3. Dommy y john my fb name..

      Delete
  24. 0717339689. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0717339689.

    ReplyDelete
  25. Now in Tabora any top old man above 35-50.. Here matured bottom man with 23 yrs old humble, descrete n nice looking. You give me money n i give you penzii.. Si hitaji wa kudumu coz hamna ukweli now a days.. Here my email raphygo93@gmail.com.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nipe namba sna email

      Delete
    2. I cant place my 4n no here mr!

      Delete
    3. Nipejina lako la fb nikuad ndo tutapeana nsmba huko fb

      Delete
    4. Nicheck kwa FB jina Jmmy TheBull. Kama unataka mpini mkubwa

      Delete
  26. Any bottom in Tabora? I've arrived yesterday. Respond via thickejames@gmail.com

    ReplyDelete
  27. Any young bottom in Tabora? Reach me @ napendamakahaba@yahoo.com
    You should be below 26

    ReplyDelete
  28. Any bottom in Tabora? I'm once again here. Respond via thickejames@gmail.com or FB name Jimmy TheBull.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata wanawake wanaotoa huduma (ikiwemo tigo) wanicheki kupitia thickejames@gmail.com au Facebook kwa jina Jimmy TheBull.

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  29. NAITWA MICKY BOTTOM MSIRI NA MSAFI NI BOTTOM NISIYEJIONYESHA CNA SWAGA ZA KISENGE MIAKA 23 NAVUTIA NA MZURI HASWA MATAKO MAKUBWA MALAINI NATAFUTA BASHA MSIRI NA MSTAHARABU NAPATIKANA TANGA NA DAR 0658622119

    ReplyDelete