Friday, March 7, 2014

MANYARA REGION

MANYARA POST HERE

30 comments:

  1. any botton in Babati Town

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi bottom nko Babati !! Weka mawasiliano nkutafute

      Delete
  2. Babati Bottom mpoooooooooooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  3. pls any bottom in Babati Town

    ReplyDelete
  4. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.kuhusu geto lipo la uhakika na kujiachia kwa sana tu full Uhuru ni wewe tu.
    Nitafute kupitia email yangu
    Cruiztaio@Gmail.com

    ReplyDelete
  5. nna miaka 22 natafuta versatile kuanzia miaka 45 na kuendelea tutafutane kwenye email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  6. Bottom here....natafuta top maeneo ya babati mpaka galapo.........awe na umri zaidi ya miaka 30 na awe na getto yake.............awe msafi .......kama unavigezo hivyo nitafute kwa email hii ....meshholla81@hotmail.com

    ReplyDelete
  7. http://theyouthjob.com/?ref=319348

    ReplyDelete
  8. http://theyouthjob.com/?ref=319348

    ReplyDelete
  9. 0773090202 au 0622020209 nitafute

    ReplyDelete
  10. Am gay bottom , from tanga, mtoto mtamu wa kitanga I need pure top nitamuenzi . Age yangu 25, umri wowote nataka nitampenda. Awe msiri kama mimi . 0742830256

    ReplyDelete
  11. Am gay bottom , from tanga, mtoto mtamu wa kitanga I need pure top nitamuenzi . Age yangu 25, umri wowote nataka nitampenda. Awe msiri kama mimi . 0742830256

    ReplyDelete
  12. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.email yangu cruiztaio@gmail.com

    ReplyDelete
  13. Natafuta bottom aliyeko babati mjini Leo. Nipigie 0713341584

    ReplyDelete
  14. Am new in babati aged 22 descreet bottom 0713003524

    ReplyDelete
  15. nipo pande za Arusha. Ni mtu ambae najielewa and am so handsome...mwili wangu uko very sexy tako kubwa lenye mvuto, pia na mwili wa mazoezi, rangi yangu ni chocolate colour
    Natafuta wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh
    ..nataka mtu wa kudumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia

    ReplyDelete
  16. Natafuta Top babati mjini.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nichek kwa 0789438729
      fasta kama upo babati

      Delete
  17. Aliyeko babati tu,na aliye tayar aweke mawasiliano yake nimtafute..

    ReplyDelete
  18. 0717339689. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0717339689.

    ReplyDelete
  19. naitwa melvin naishi arusha natafuta top mwenye pesa zake kigezo ni pesa then umr wowote uwe unajua haya mambo mimi ni bottom msafi msiri na sijionyeshi hi ni no yangu feki ambayp naitumia hapa tgn tu 0768005103 nipigie meseji sijibu hata siku moja

    ReplyDelete
  20. nyege sana maana baridi kali kinoma asee nipo pande za Arusha. Ni MTU ambae najielewa and am so handsome... Natafuta chalii wa chuga wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu.na mwili wa mazoezi kidogo...pia nataka nidumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia
    Ukini watsapp anza na picha yako
    Watu wasiojielewa siwahitaji kabisaa

    ReplyDelete
  21. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  22. Vers alioko kiteto kibaya anicheki 0717101167

    ReplyDelete
  23. kama ww botom upo babati nichek kwa 0789438729
    tuma sms au nibipu

    ReplyDelete
  24. your comment...SHOGA MSIRI MWENYE SWAGA ZA KIUME NAFIRWA KWA SIRI UMRI 23 MAJI YA KUNDE MATAKO MAKUBWA NALIWA KWA PESA 0658622119

    ReplyDelete
  25. 1 Wakorintho,6:9
    9 Au hamjui ya kuwa wanaokosa haki hawataurithi ufalme wa Mungu?Msipitwe:Waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu,wala waabudu sanamu,
    wala wagoni,wala wasenge,wala wafiraji.



    Ndugu usomapo mstari huu,soma kwa makini na uone kama unafanya sawa au si sawa,vijana wengi wanaharibika na baada ya muda taifa letu
    litakuwa la wasenge na kuzaa itakuwa shida kama ilivyo Ulaya kwa sasa.Mungu ni mwema na anaweza kusamehe uovu wetu na tukawa watu wapya.
    Geuka sasa wala usirudi nyuma kutazama upuuzi wa kale,bali mtazame Yesu Msalabani naye atakunasua na mtego huu.
    Soma 1 Wakorintho 9-11;1 Thimotheo 1:9-10
    Mungu ni mkuu na anasemehe yote.Chukua hatua sasa.Sahau yote na songa mbele baada ya kutoka kwa utawala wa shetani.

    ReplyDelete