Friday, March 7, 2014

TANGA REGION

TANGA POST HERE

89 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
  2. hi yeyote ALIYEKO TAng

    ReplyDelete
  3. I need muture top in Tanga with a big long cock, I'm bottom of 47yrs call zantel 4157 777

    ReplyDelete
  4. Pasaka nitakuwa muheza tanga any top around day wacha mawasliano hapa tupange yetu

    ReplyDelete
  5. Pasaka nitakuwa muheza tanga any bottom around bonde wacha mawasliano hapa tupange yetu

    ReplyDelete
  6. Nahitaj top nije nimhudumie tanga mm n bottom from Iringa, gharama zake top mstaarabu ,mm ni bottom nisiejionyesha tite ass ,nitafute 0718250109

    ReplyDelete
  7. Top msiri weka namba. Botom msiri nipo hapa napatikana barabara ya tatu tanga mjini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weka mail tuwasliane.

      Delete
    2. Tuwasiliane kwa mail hii,kinguli101@gmail.com

      Delete
    3. Nitafute basi km upo barabara ya tatu pls iam very descreet man 0717867456

      Delete
    4. Mi top Npo muheza tuwasiliane kwa mail "shemusse@gmail.com "

      Delete
  8. nahitaji rafiki bottom kuanzia miaka 20 kushuka chini shart awe mbembamba nitakuwa tanga muheza kuanzia 27/4/2015 kwa siku 2 0783640024

    ReplyDelete
  9. nahitaji rafiki bottom kuanzia miaka 20 kushuka chini shart awe mbembamba nitakuwa tanga muheza kuanzia 27/4/2015 kwa siku 2 tu. 0783640024

    ReplyDelete
  10. any bottom see me at tanga sucre104@gmail.com but usiwe unajionesha kuwa ni gay

    ReplyDelete
  11. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  12. mimi ni top niko handeni nicheki natafuta bottom 0656725488

    ReplyDelete
  13. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.kuhusu geto lipo la uhakika na kujiachia kwa sana tu full Uhuru ni wewe tu.
    Nitafute kupitia email yangu
    Cruiztaio@Gmail.com

    ReplyDelete
  14. Oi oi oi niaje wadau,mm npo pande za Arusha,mm ni vers!! Natafuta top au vers mwenye Govi ambae hajatahiriwa geto lipo.ni gongeee hapa kwa email
    Mkundumtamu44@gmail.com

    ReplyDelete
  15. nna miaka 22 tall black na handsome natafuta versatile kuanzia miaka 45 na kuendelea tutafutane kwa email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  16. natafuta top aliyepo tanga mjini kwa leo ninahamu nikunyonye mboo alaf unibikiri mwenyewe nichek kwa 0657899248

    ReplyDelete
  17. natafuta top aliyepo tanga mjini kwa leo ninahamu nikunyonye mboo alaf unibikiri mwenyewe nichek kwa 0657899248

    ReplyDelete
  18. natafuta top aliyepo tanga mjini kwa leo ninahamu nikunyonye mboo alaf unibikiri mwenyewe nichek kwa 0657899248

    ReplyDelete
  19. natafuta top aliyepo tanga mjini kwa leo ninahamu nikunyonye mboo alaf unibikiri mwenyewe nichek kwa 0657899248

    ReplyDelete
  20. any top pliiz check me today via 0657899248

    ReplyDelete
  21. any top pliiz check me today via 0657899248

    ReplyDelete
  22. Hi, anyone in Tanga? check me with your phone number now, will call

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nichek kwenye email alpmwaks1234 @gmail.com

      Delete
  23. kama wewe ni bottom na uko maeneo ya tanga mjini kabisa,nitafute kwa namba 0625505234,vigezo haitakiwi uwe unajionesha kua ni gay na pia kwa usiri mkubwa unafanya haya mambo.

    ReplyDelete
  24. kama wewe ni bottom na uko maeneo ya tanga mjini kabisa,nitafute kwa namba 0625505234,vigezo haitakiwi uwe unajionesha kua ni gay na pia kwa usiri mkubwa unafanya haya mambo.

    ReplyDelete
  25. Wakuu salama,Mimi ni Top nimefika hapa Tanga leo tokea Dar,kama kuna bottom yoyote aliyepo Tanga tuwasiliane

    ReplyDelete
    Replies
    1. Drop your namba via alpcop1234@gmail.com

      Delete
  26. Hi, nahitaji msagaji anayependa kusaga mkundu wa mwanaume. Awe romantic msafi na msiri. Nipo tanga...domynatrixy.gmail.com

    ReplyDelete
  27. Am bottom nipo tanga .0742830256

    ReplyDelete
  28. Nipo tanga bottom mimi 0763260593

    ReplyDelete
  29. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  30. Upo zenj njoo tanga

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wasiliana na hiyo namba hapo juu

      Delete
  31. Nipo zanzibar naitaji mtu wa kumnyonya mkundu mpaka alegee alafu namuingizia mboo taratibuu mpaka ukojoe na mm ndo nitakukojolea mashrti lazima uwe zanzibar uwe na geto usijioneshe kama unatoa tigo nichek hapa 0787527870 usirii unaitajika

    ReplyDelete
  32. nipo pande za Arusha. Ni mtu ambae najielewa and am so handsome...mwili wangu uko very sexy tako kubwa lenye mvuto, pia na mwili wa mazoezi, rangi yangu ni chocolate colour
    Natafuta wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh
    ..nataka mtu wa kudumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia

    ReplyDelete
  33. Hi am bottom nipo tanga kwa mda unaweza nichek 0629015975

    ReplyDelete
  34. mm bottom mzanzibari natafuta pure top alie na mboo nzuri tena kubwa nna tako zuri na safi...nitafute kwa namba hii wazinguaji naomba tusisumbuane 0777096204

    ReplyDelete
  35. bottom nipo zanzibar nahitaji top au versatile nitafute whatsapp kwa namba hii +971 52 473 3275

    ReplyDelete
  36. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  37. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  38. mm ni top 0777096204 hela na getoo lipo

    ReplyDelete
  39. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  40. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  41. Kuna watu wababaishaji sasa ww Jjose mara ww ni bottom mara top tushike lipi sasa...halafu hii wall ya wa2 wa Tanga nashangaa wamikoa mingune mnatafuta nn yan mnazingua mbaya ...

    ReplyDelete
  42. 0717339689. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0717339689.

    ReplyDelete
  43. am discrete gay , cute and always play safe. nipo TANGA 0763260593

    ReplyDelete
  44. Bottom alokaza nipo tanga barabara ya nane hapa. Natafuta top msiri mwenye mboo kubwa kuanzia miaka 25. Acha mawasiliano hapa email itakua bora zaidi au namba za simu

    ReplyDelete
  45. Any bottom aliye tanga....Mi ni mgeni Tanga kama ni bottom msiri uns geto acha mawasiliano basi

    ReplyDelete
  46. namtafuta versatile umri 23 na kuendelea mm 27 getto lipo lakini usiri muhimu sana...andika rafikirafiki1900@gmail.com

    ReplyDelete
  47. namtafuta versatile umri 23 na kuendelea mm 27 getto lipo lakini usiri muhimu sana...andika rafikirafiki1900@gmail.com

    ReplyDelete
  48. mi ni top nipo handeni. natafuta bottom alie mkoa huu wa tanga, awe tayari kuja handeni. nicheki kwenye farunick88@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. hello man mi leo nitakuwa hapo mkata mpk jioni njoo mkata

      Delete
    2. We wa mkata tutafutane alpmwaks90@gmail.com

      Delete
    3. still hunting for a smart versatile holla me through rafikirafiki1900@gmail.com wazushi siwataki only serious pals

      Delete
  49. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  50. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  51. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  52. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  53. seriously vas for romance, mengine baadae nichek kwa kwelileo@gmail.com

    ReplyDelete
  54. Nipo Kor-Tanga, natafuta bottom alie tayari kuja Korogwe, nitafute blackng86@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nipo ila kwa dau la kuosha.

      Delete
  55. Natafuta bottom/vers mwembamba awe tanga mjini. Awe anajielewa asiwe ka mwanamke. Anitafute kwa email alpmwaks90@gmail.com

    ReplyDelete
  56. Cute discrete and single bottom gay and always play safe , in tanga region 0763260593

    ReplyDelete
  57. NAITWA MICKY BOTTOM MSIRI NA MSAFI NI BOTTOM NISIYEJIONYESHA CNA SWAGA ZA KISENGE MIAKA 23 NAVUTIA NA MZURI HASWA MATAKO MAKUBWA MALAINI NATAFUTA BASHA MSIRI NA MSTAHARABU NAPATIKANA TANGA NA DAR 0658622119

    ReplyDelete
  58. Cute , discrete and single bottom gay nipo kiume sina swaga za kike. Kitandani ndo mwanamke nipo tanga mjini . 0682464959

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ika unajitahidi kwa kubadili minamba...unadhani hata ukibadili namba utapata wadau??kuwa msafi kwanza mabasha tutajileta wenyewe huko mabanda ya papa

      Delete
  59. NAITWA MICKY BOTTOM MSIRI NA MSAFI NI BOTTOM NISIYEJIONYESHA CNA SWAGA ZA KISENGE MIAKA 23 NAVUTIA NA MZURI HASWA MATAKO MAKUBWA MALAINI NATAFUTA BASHA MSIRI NA MSTAHARABU NAPATIKANA TANGA NA DAR 0658622119

    ReplyDelete
  60. NAFIRWA KWA SIRI NINA SHEPU KAMA DEMU NA MKUNDU MKUBWA RANGI NYEUPE MIAKA 20 NALIWA KWA PESA 0711430229

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unadhani kuwa na shepu kama demu ndo mabasha tunapenda ??raha ya mkundu wa kiume awe anamuonekano wakiume na matako makavu sio uwe ka demu sasa si bora nikafire demu nijue moja....

      Delete
  61. 23yrs bottom niko bagamoyo, 0717254730 nakwenda popote Tanzania na nje tukielewana fresh na kupangana sawasawa, sipendi uongo na uzushi, use top, vers ata bottom ukitaka kunisaga popote ulipo nakufata pesa yako tuu..

    ReplyDelete