Friday, March 7, 2014

ZANZIBAR ISLANDS

ZANZIBAR POST HERE

203 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA
    http://136785.netguestbook.com
    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
      Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
      website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

      Delete
  2. Mimi ni bottom msiri msafi sijionyeshi nipo zanzibar nina miaka 23, natafuta top umri kuanzia miaka 27-35 awe msiri anaejiheshim nitafrahi akiwa sio mzanzibari awe msafi aliopo zanzibar tu aleumbika
    asiwe bonge wala mfupi mwenye mboo kumbwa kuanzia inchi 7...... sichagui rangi,dini wala kabila shart na vigenzo muhimu kama huna usijisumbue. uwe na getto au sehem mzuri.(sio kibiashara ila maslahi muhimu) 0714222491.kama hupo tayari usinisumbue 0714222491

    ReplyDelete
  3. naitwa mayasa nipo zanzibar shauri moyo nina miaka 25, natafuta mwanaume wa kunitomba na kunifira awe msiri anaejiheshim awe msafi aliopo zanzibar tu aleumbika napenda sanna mboo mume wangu hanitoshelezi
    napenda sanna mboo kumbwa kuanzia inchi 7...... sichagui rangi,dini wala kabila. uwe na getto au sehem mzuri.(sio kibiashara ila maslahi muhimu) 0658978788/0776307446.kama hupo tayari usinisumbue mboo tamm

    ReplyDelete
  4. Mimi ni bottom msiri msafi sijionyeshi nipo zanzibar nina miaka 23, natafuta top umri kuanzia miaka 27-35 awe msiri anaejiheshim nitafrahi akiwa sio mzanzibari awe msafi aliopo zanzibar tu aleumbika
    asiwe bonge wala mfupi mwenye mboo kumbwa kuanzia inchi 7...... sichagui rangi,dini wala kabila shart na vigenzo muhimu kama huna usijisumbue. uwe na getto au sehem mzuri.(sio kibiashara ila maslahi muhimu) 0717708802.kama hupo tayari usinisumbue 0717708802

    ReplyDelete
  5. naitwa eddy nipo dar nilikua natamani kuja zanzibar kama kuna top naawe anajielewa na awe msiri na kujua nn mahana yapenz kama upo tayali nicheki 0716540833

    ReplyDelete
  6. natafuta bottom nicheki 0713819645

    ReplyDelete
  7. Mimi ni bottom msiri msafi sijionyeshi nipo zanzibar nina miaka 23, natafuta top umri kuanzia miaka 27-35 awe msiri anaejiheshim nitafrahi akiwa sio mzanzibari awe msafi aliopo zanzibar tu aleumbika
    asiwe bonge wala mfupi mwenye mboo kumbwa kuanzia inchi 7...... sichagui rangi,dini wala kabila shart na vigenzo muhimu kama huna usijisumbue. uwe na getto au sehem mzuri.(sio kibiashara ila maslahi muhimu) 0717620104.kama hupo tayari usinisumbue 0717620104

    ReplyDelete
  8. Naitwa Hans nipo Zanzibar kwa muda,nina miaka 33 mimi ni Top ntafuta Bottom au Mwanamke wa kufira tu,umri wowote aliye tayari tuwasiliane kwa sasa nipo Hotel hapa Zanzibar

    ReplyDelete
  9. Naitwa Hans nipo Zanzibar kwa muda,nina miaka 33 mimi ni Top ntafuta Bottom au Mwanamke wa kufira tu,umri wowote aliye tayari tuwasiliane kwa sasa nipo Hotel hapa Zanzibar

    ReplyDelete
    Replies
    1. ok mimi ni bottom nipo hapa zanzibar nina miaka 24 nitafrahi sanna nitumie namba yako kwenye email ilyasah10@gmail.com

      Delete
  10. Alokuepo Zanzibar anitafute. mimi nina miaka 23. Email. isleyta@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  11. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  12. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  13. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  14. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  15. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  16. kwa Bottom au Mwanamke anayehitaji kifiro kitamuu na fedha ntampa nicheki realtop698@yahoo.com

    ReplyDelete
  17. kwa Bottom au Mwanamke anayehitaji kifiro kitamuu na fedha ntampa nicheki realtop698@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nichek miyee hapaa 0674642454

      Delete
  18. Jamani mimi nahitaji mwanamke shombeshombe la kiarabu ninuoe naongea toka moyoni kama upo tayari nicheki umri miaka 24 kushuka chini

    ReplyDelete
  19. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  20. mimi ni top niko Zanzibar natafuta bottom hela ipo 0656725488

    ReplyDelete
  21. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.kuhusu geto lipo la uhakika na kujiachia kwa sana tu full Uhuru ni wewe tu.
    Nitafute kupitia email yangu 
    Pia kwa MTU wa Zenji atakae kuwa serious naja fasta
    cruiztaio@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  22. Oi oi oi niaje wadau,mm npo pande za Arusha,mm ni vers!! Natafuta top au vers mwenye Govi ambae hajatahiriwa geto lipo.ni gongeee hapa kwa email
    Mkundumtamu44@gmail.com

    ReplyDelete
  23. nna miaka 22 tall black na pia handsome natafuta versatile kuanzia miaka 33 na kuendelea tutafutane kwenye email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  24. 0784554221. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0784554221.

    ReplyDelete
  25. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.kuhusu geto lipo la uhakika na kujiachia kwa sana tu full Uhuru ni wewe tu.
    Nitafute kupitia email yangu
    Cruiztaio@Gmail.com

    ReplyDelete
  26. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  27. mimi bottom/gay ninaitwa Daudi A.K.A Dogo dy nina miaka 23 nipo zanzibar kiembe samaki,msiri,ninatafuta mtu wa kunifira awepo dar au zenj awe na miaaka kuanzia 27, napenda sana mboo nene,nyeusi,refu, sipo kibiashara ila makubaliano muhumu, 0719 259 559, kwa mawasiliano zaidi pia na whatsApp. njoo nikupe mkundu mnato,

    ReplyDelete
    Replies
    1. tuwasiliane katika chambuso09@gmail.com

      Delete
  28. Hi, anyone in Zanzibar today? Put your number will call now

    ReplyDelete
  29. Hellow, in Zanzibar for vacation....interested? Give your number and will get back to you

    ReplyDelete
  30. Nahitaji dem wa kutomba au kufira mpaka akojoe mara nyingi apendavyo. Nanyonya kuma na mkundu pia. Sina maneno mengi. Nitafute ufurahie viungo vyako acha kupakwa shombo njoo usuguguliwe ufurahie. Nipo Dar nicheki hapa 0627033927

    ReplyDelete
  31. nitafute tukafanye yetu 0687668759

    ReplyDelete
  32. Mature bottom looking for mature top. Around zanzibar and Tanga. We can communicate through this mobile phone number 0713017292

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi ni top miaka 45 natafuota bottom Zanzibar awe na umri wa miaka 18-40. Napenda mtu msiri, msafi, asiwe mlevi wala mla unga. Sina vikundi wala sipendi kujulikana napenda mtu asiyeonyesha kuwa ni bottom awe wa rangi,dini au kabila yeyoote awe mwembamba kiasi pia kama mwanamke ambaye ni bottom namkaribisha. Tuwe marafiki uaminifu ni lazima. Kwa yeyote aliye tayari wasiliana nami kwa chambuso09@gmail.com

      Delete
  33. Will be at zanzibar next week for somedays.am black bottom.fatty but beauty.write email at hiltonjns@gmail.com also inbox me via same email through facebook.

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  34. am straight ,tall,black and thin boy.
    Aged 24 years at dsm.
    am looking for the tall,average thin,strong and muscled nude top aged 35-45.
    is best and best to be a employee official so that
    to maintain our status of CONFIDENTIALITY by 100%.
    Am a student. please lets communicate at boyzdick18@gmail.com.
    TERMS AND CONDITION APPLY.

    ReplyDelete
  35. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  36. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  37. kwa wote wanahitaji namna ya kujikwamua kutoka katika kuangalia picha za ngono, masturbation na kurudisha uume na nguvu za kiume katika hali hakisi ya mwanzo kwa kutumia vyakula na ushauri, tuwasiliane kupitia ushaurinasaha18@gmail.com

    ReplyDelete
  38. Nani yupo zanzibar?

    ReplyDelete
  39. Nipo zanzibar mm bottom...0622020409

    ReplyDelete
  40. Kwa aliepo zanzibar mwenye mboo nzuri anitafute 0773090202

    ReplyDelete
  41. Kwa aliepo zanzibar mwenye mboo nzuri anitafute 0773090202

    ReplyDelete
  42. Nani yupo arusha anayetaka kuanza kufirwa me ni top namtaka bottom anayetaka kubikiriwa mkundu awe na ghetto nicheki 0784447289

    ReplyDelete
  43. Hello guys.!! Me bttm nayejiheshim na kujipendaa na nicyeonyeshaa kma gay nilikuwa natakaa top kuanziaa miaka 27-50 uwee msirii na unayejiheshim piaa....kwaa mawasiliano 0674642454

    ReplyDelete
  44. Hello guys.!! Me bttm nayejiheshim na kujipendaa na nicyeonyeshaa kma gay nilikuwa natakaa top kuanziaa miaka 27-50 uwee msirii na unayejiheshim piaa....kwaa mawasiliano 0674642454

    ReplyDelete
  45. zanzibar mpoooo?

    ReplyDelete
  46. Nakuja zanzibar leo nahitaji bottom mzuri asiyejionyesha. Namba yangu 0713341584. Mimi ni top

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ww mzuri au unajishebedua tu

      Delete
    2. Njoo tanga bwana

      Delete
  47. natafta bottom umri18-25 awe msaf msiri na asiwe anajionesha kuwa n btm pia shemale kamayupo namb yang n0626994976

    ReplyDelete
  48. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.email yangu cruiztaio@gmail.com

    ReplyDelete

  49. Abdull
    mimi ni bottm nina miaka 23 natafuta top waukweli anaeweza kunipa utamm nikariphika awe kunzania miaka 28-37 pia awe na mboo kunzia inchi 7-10 napenda mboo nene refu na nyeusi mimi nipo zanzibar , napenda mtu awe muamunifu na mkweli naomba mnitafute kwa kupitia namba tuwasiliane zaid
    0714250845

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huo mkundu au shimo?

      Delete

  50. Abdull
    mimi ni bottm nina miaka 23 natafuta top waukweli anaeweza kunipa utamm nikariphika awe kunzania miaka 28-37 pia awe na mboo kunzia inchi 7-10 napenda mboo nene refu na nyeusi mimi nipo zanzibar , napenda mtu awe muamunifu na mkweli naomba mnitafute kwa kupitia namba tuwasiliane zaid
    0714250845

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huo mkundu au shimo?

      Delete
    2. tuwasiliane kupitia chambuso09@gmail.com

      Delete
  51. Mimi ni top niko Zanzibar wasiliana nami kwa chambuso@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weka namba sio email

      Delete
  52. HII GUYS......NATAFUTA BOTTOM au versitile AMBAYE NI KIJANA NA STUDENT au hata sio student ila mwembamba,MSAFI na ANAETAKA KUJARIBU( anaependa kuonja kwa mara ya kwanza, au alietafuta top kwa siku nyingi ila anaogopa) MWENYE AGE YA 15-22, AWE ANAPATIKANA DAR AU KAMA SIKU AKIJA DAR..........AM SECRET NA LOVELY BOYFRIEND....please nicheki kwa
    lovibond18@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. We msenge kweli, dogo wa miaka 15-17 unamfanyaje ? Huo ni upumbavu usio kubalika.

      Delete
  53. Habar yeyote anayetaka kufirwa tuwasiliane mrmouha59@gmail sichagui awe bottom au m/ke

    ReplyDelete
  54. Natafuta rafiki bottom awe zanzibar 0684049366 whatssup 0684049366

    ReplyDelete
  55. mimi ni top niko Zanzibar natafuta bottom wa kuishi nae daima nitampenda nitamjali nitamlinda nitamuheshimu ukiwatayari nitafute 0777096204 nitakupenda daima

    ReplyDelete
  56. Hi bottom smart msiri sijioneshiage by 23 najitegemea s

    ReplyDelete
  57. Nicheki mrmouha59@gmail.com tuwasiliane

    ReplyDelete
  58. Habari Zenu,
    Niko Zanzibar kwa weekend natafuta Top mtu mzima kuanzia miaka 28-35 mimi ni msiri sana sijionyeshi kabisaa Top alie tayari tuwasiliane aweke namba nitampigia

    ReplyDelete
  59. Zanzibar mbona kimya sana natafuta bottom

    ReplyDelete
  60. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
    Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
    website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

    ReplyDelete
  61. Mm ni bottom ntakuwa zanzibar kwa siku 3 nahitaji top miaka 38 kuendelea; weka mawasilioano nakuelekeza nilipo

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  62. Mm ni bottom ntakuwa zanzibar kwa siku 3 nahitaji top miaka 38 kuendelea; weka mawasilioano nakuelekeza nilipo

    ReplyDelete
  63. Mm ni bottom ntakuwa zanzibar kwa siku 3 nahitaji top miaka 38 kuendelea; weka mawasilioano nakuelekeza nilipo

    ReplyDelete
  64. Top hapa.Nahitaji bottom/versatile zanzibar. Nakuja weekend hii. Efeminine guys back off. Iwe for fun, sio biashara.
    +255767582176(whatsapp)

    ReplyDelete
  65. any top above 28 please check me up

    ReplyDelete
  66. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  67. Replies
    1. Niko zanzibar nahitaji top au verse awe ni mwenye kujiheshimu na awe na geto tamfata nikampe mautamu, naomba nitumie sms 0621102106

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
    3. Niko zanzibar nahitaji top au verse awe ni mwenye kujiheshimu na awe na geto tamfata nikampe mautamu, naomba nitumie sms 0621102106

      Delete
    4. Niko zanzibar nahitaji top au verse awe ni mwenye kujiheshimu na awe na geto tamfata nikampe mautamu, naomba nitumie sms 0621102106

      Delete
    5. musimtafute huyu anazingua tu hana lolote

      Delete
  68. Abdull
    mimi ni bottm nina miaka 23 natafuta top waukweli anaeweza kunipa utamm nikariphika awe kunzania miaka 28-37 pia awe na mboo kunzia inchi 7-10 napenda mboo nene refu na nyeusi mimi nipo zanzibar , napenda mtu awe muamunifu na mkweli naomba mnitafute kwa kupitia namba tuwasiliane zaid
    0714250845

    ReplyDelete
    Replies
    1. Top alie Zanzibar anitafute nimpe maraha natako laini na sura yenye mvuto 0621102106

      Delete
    2. musimtafute huyu anazingua tu hana lolote

      Delete
  69. Mm ni top mpya nipo zanzibar naitaji mtu wa kumfira na kumtomba mpaka uridhike cna maneno mengi njoo ujione mwenyewe uwe na geto then uwe msiri nichek.hapa 0787527870 uboo wa maana upo kwa ajili yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. huna lolote wewe unajiita miichael fleva wewe mwenyewe bottom, mizinguo tu

      Delete
  70. hahaha kweli kabisa wazinguaji kibao humu ndabi

    ReplyDelete
  71. Hello Zanzibar Mambo Zenu Natumain Mpo Pouwh Nyotee.. Miye bottom Nina 23 Age Nahitaj Top Ambaye Anajitambua Na Kujielewa Umri kuanzia 30-60 kwa Mawasiliano....0622102480...

    ReplyDelete
  72. nipe namba zako

    ReplyDelete
  73. mimi ni bottom nipo zanzibar nahitaji top ila sio mzinguaji 0772291590

    ReplyDelete
  74. Natafute verse kijana wa kufirana naye zamu kwa zamu. Nipo zanzibar naomba tuwasiiane kwa email buhetih@gmail.com kwa mawasiliano. Top anayejitambua pia anakaribishwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyu mzinguaji msimtafute yy mwenyewe hajitambui

      Delete
  75. Top aliepo zanzibar getto lipo nitafute kupitia Bukheir@gmail.com

    ReplyDelete
  76. weka namba usituwekee email

    ReplyDelete
  77. huyu anaejiita bukheir anaitwa abdulrazak namba yake 0672 593 040 hana ishu atakupotezeeni muda tu hajielewi na hajui anataka nn kuweni makini

    ReplyDelete
  78. nyege sana maana baridi kali kinoma asee nipo pande za Arusha. Ni MTU ambae najielewa and am so handsome... Natafuta wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu.na mwili wa mazoezi kidogo...pia nataka nidumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia

    ReplyDelete
  79. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  80. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  81. Rafiki yangu niinbox namba yako ila usiwe mzinguaji mim takufata nije nikupe radha hata leo takufata pls

    ReplyDelete
  82. Niko zanzibar nahamu na mboo siku ya leo nianze weekend vizur kwa alietayar naomba aweke namba ya simu tampigia na tamfata na tampa radha vile atakavyo

    ReplyDelete
  83. Rafiki yangu niinbox namba yako ila usiwe mzinguaji mim takufata nije nikupe radha hata leo takufata pls

    ReplyDelete
  84. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  85. weka namba utafutwe sio email

    ReplyDelete
  86. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  87. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  88. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  89. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyu patty hana ishu atakuzingueni tu kwanza mbayaaaa hlf jike jike

      Delete
    2. huyu patty hana ishu atakuzingueni tu kwanza mbayaaaa hlf jike jike

      Delete
    3. huyu patty hana ishu atakuzingueni tu kwanza mbayaaaa hlf jike jike

      Delete
  90. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  91. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapa kupeana mikundu na mboo ...tu kunyonyana na Kufirana. ..

      Delete
    2. Patty njoo mwanakwerekwe kwa jana ... Nahamu nawewe tena

      Delete
  92. Such hate against LGBT community is self hate it resulted to internalised homophobia or transphobia ...! You can't hate someone of your kind because they don't resonate with you!!!
    I am who I am and happy for it!
    Stop hate among your kind!!
    Acha chuki zidi ya jamii yako!
    Nimbaya sana!jamii kubwa inakuchukia wewe na wewe una chukia jamii yako (LGBT) sababu wapo tofauti?

    ReplyDelete
  93. MI BOOTTOM AGE 21 NIPO bweni zanzibar NATAFUTA MWANAUME WAKUNIFIrA NA KUMNYONYA MBOO NA MAPUMBU AWE NA GHETTO nitamlipa PESA na awe MSIRI contact kwa kunipgia cm pia kwa WhatsApp number 0778480847

    ReplyDelete
    Replies
    1. alotuma hii msg hapo juu ni mwenye namba 0776606853 anatumia jina la Patty naomba mumtafute yeye mana mm sio bottom...anatafuta umaarufu kupitia namba za watu

      Delete
  94. MI BOOTTOM AGE 21 NIPO bweni zanzibar NATAFUTA MWANAUME WAKUNIFIrA NA KUMNYONYA MBOO NA MAPUMBU AWE NA GHETTO nitamlipa PESA na awe MSIRI contact kwa kunipgia cm pia kwa WhatsApp number 0778480847

    ReplyDelete
    Replies
    1. alotuma hii msg hapo juu ni mwenye namba 0776606853 anatumia jina la Patty naomba mumtafute yeye mana mm sio bottom...anatafuta umaarufu kupitia namba za watu

      Delete
  95. Namba ni hii iyo nimerong 0777480847

    ReplyDelete
  96. alietayari ajitokeze awe na geto tamfata alipo leo na hamu sana

    ReplyDelete
  97. niinbox kwa jolintabul@gmail.com

    ReplyDelete
  98. niinbox kwa jolintabul@gmail.com

    ReplyDelete
  99. alietayari ajitokeze awe na geto tamfata alipo leo na hamu sana

    ReplyDelete
  100. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  101. jaman zanzbar nahitaji TOP 0659679437 sasaiv akiwa mwarabu ndo mzuri

    ReplyDelete
  102. nipo pande za Arusha. Ni mtu ambae najielewa and am so handsome...mwili wangu uko very sexy tako kubwa lenye mvuto, pia na mwili wa mazoezi, rangi yangu ni chocolate colour
    Natafuta wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh
    ..nataka mtu wa kudumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 SMS n calls zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana kupitia whatspp pia

    ReplyDelete
  103. Mambo mimi ni bottom apa Nipo zenj. Nahitaji top sio mzinguaji nicheki kupitia 0672593040.

    ReplyDelete
  104. mambo am cute guy and working class age 30 bottom nipo dar es salaam am afro arab am looking for a top guy miaka kwanzia 34 hadi 50 uwe zanzibar
    nahitaji nitembelee zanzibar for the first time ila nahitaji mwenyeji uwe wewe na unighalamikie nije zanzibar tule raha kama utakuwa teali lets discuss about it kwenye email yangu jeon55tz@gmail.com

    ReplyDelete
  105. mm bottom nipo maeneo ya fuoni natafuta pure top alie na mboo nzuri tena kubwa nna tako zuri na safi...nitafute kwa namba hii wazinguaji naomba tusisumbuane 0777096204

    ReplyDelete
  106. Nahamu ya group sex ya wanaume kwa wanaume tu.
    Tupange wiki ijayo ntakuwa Unguja kwa siku chache...
    Email; rafikipaz@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. bottom nipo zanzibar nahitaji top au versatile nitafute whatsapp kwa namba hii +971 52 473 3275

      Delete
    2. Nimeweka email hapo

      rafikipaz@yahoo.com

      Mtu anataka mtungo wasiri aweke namba? Kama huwezi kutuma email sema?

      Delete
  107. mimi ni top niko dar, natafuta bottom umri 17-20 mwenye mvuto na tako kubwa, asijionyeshe kama anafirwa, nichek calvinjames25@yahoo.com

    ReplyDelete
  108. Alietumia no yangu 0777096204 akasema mm ni bottom nakanusha tarifa hiyo mm sio bottom bali nitop 'na nimepeleka police na nimefungua keshi ya madai wana mtandao jueni hilo

    ReplyDelete
  109. Mm jose zako ni top niko zanzibar natafuta bottom ninajiheshimu sana nitafute 0777096204 hela ipo

    ReplyDelete
  110. Mm ni top niko zanzibar natafuta bottom niishi naye pamoja ninalo geto zuri na naishi pekeangu najiheshu nitafute 0777096204

    ReplyDelete
  111. Mm ni top naishi zanzibar natafuta bottom geto lip 0777096204

    ReplyDelete
  112. Hey Zanzibar Nakuja Leo Ntakuwepo kwa Cku 3 So kwa Mawasiliano 0674642454

    ReplyDelete
  113. mm ni top niko zenj hela, geto call me 0777096204

    ReplyDelete
  114. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  115. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  116. Hi Zenj naitaji top nipo dar mm botm nicheki 0716540833

    ReplyDelete
  117. hi, natafuta bottom miaka 18-23 kutoka shule yoyote ya sekondari hapa dsm au zenj awe msela sana ili tuwe mahali popote na mtu asijue, na tuendelee na mishe zetu kama kawaida na kupeana ma "niaje" tutakavyo aisee, mimi niko dar nina miaka 23
    tuwasiliane kupitia nivea4mentz@gmail.com

    ReplyDelete
  118. hi, natafuta bottom miaka 18-23 kutoka shule yoyote ya sekondari hapa dsm au zenj awe msela sana ili tuwe mahali popote na mtu asijue, na tuendelee na mishe zetu kama kawaida na kupeana ma "niaje" tutakavyo aisee, mimi niko dar nina miaka 23
    tuwasiliane kupitia nivea4mentz@gmail.com

    ReplyDelete
  119. Hello wazenj. Top ikiwa yupo 35 to 40. Napenda msiri mwaminifu.
    Im 31, vers
    Email: salimining5@gmail.com

    ReplyDelete
  120. Natafuta bottom kutoka zenji alietayari anitafute kwa namba 0621114256

    ReplyDelete
  121. Nipo hotelini nungwi kwa siku 10 kuanzia leo... kama we ni bottom na unataka kuenjoy karibu ila ni kwa starehe tu.... miaka 22-30 na usijieneshe kama ni bottom... "sinaniisaya@yahoo.com

    ReplyDelete
  122. Mambo vp natafuta mtu wa kumnyonya mkundu na mapumbu mm niko zanzibar alie tayar aweke namba ili tuwasiliane zaid

    ReplyDelete
  123. habari naitwa melvin ni bottom msafi nina makalio ya kumridhisha mwanaume akafurahi na pia nataka mwanaume mwenye pesa zake sitaki wenye njaa kali 0768005103 kuanzia miaka 30 kuendelea awe na kazi awe na pesa ndo relationship itadumu anicheck hapo

    ReplyDelete
  124. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  125. Mh kwa alieko tayari tutafutane mi napatikana kariakoo DSM. ila natarajia kuja zanzibar naomba alie tayar aweke mi tamtafuta

    ReplyDelete
  126. Alie tayari aweke namba wiki ijayo takua zenji. Ajirokeze mtu ila asiwe mbabaishaji maana wababaishaji ni wengi

    ReplyDelete
  127. Wadau nakuja zenji wiki ijayo naomba kwa alietayari anitafute kupitia ryysahel34@gmail.com

    ReplyDelete
  128. Natafuta mpenzi zenji...Awe umri usizidi 49 yrs ...ajue mapenzi na matumizi ya kinga na afya kujali.
    Awe anamwili kiasi na awe anafuga ndefu. ..
    Mimi nipo Dar kijana wa miaka thelathini mwisho ... sio mrefu nipo wastani ...mweusi..
    Mahusiano ya ku amini ana kama wajijua mapepe kaa mbali namie

    Kwa mawasiliano. ..

    rafikipaz@yahoo.com

    ReplyDelete
  129. Mimi top Nina bolo kubwa kibaha 0654930688

    ReplyDelete
  130. Mimi top Nina bolo kubwa kibaha 0654930688

    ReplyDelete
  131. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  132. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  133. Zanzibar natafuta demu anaefirana

    ReplyDelete
  134. Natafuta mtu wa kumnyonya mkundu Zanzibar alietayar aweke namba tuwasiliane

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi apa acha namba au email

      Delete
  135. Hey... nipo Unguja
    Napenda kupiga punyeto na wavulana wenzangu ...kama kuna wavulana unguja wanapenda mchezo huu tutafutane ... Uwe na geto na vitendea kazi (mafuta yakujichua)
    Nicheck:

    rafikipaz@yahoo.com

    ReplyDelete
  136. bottom nipo zanzibar nataka top plz contact 0776724284

    ReplyDelete