Thursday, March 6, 2014

RUKWA REGION

RUKWA POST HERE

10 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
  2. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  3. Jamani hv Rukwa'Sumbawanga' Kuna gay yeyote wa kupeana nae utamu?
    Ntafute hapa "jackramoon48@gmail.com"

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nataka kupeana utamu mimi Ni mgeni hapa top au Versa please

      Delete
    2. Uko Sumbawanga sehm gani? Just email me in the upper email address am gonna write you my number!

      Delete
  4. 0717 254730 vers sumbawanga town

    ReplyDelete
  5. nahitaji kujiunga katk magrupu ya whatsap ambayo niya mashoga tu mi nimfiraji mzuri xna shoga mwenye matako makubwa na mkundu mnato nicheki katk no 0682800466 whatsap only

    ReplyDelete
  6. MAMBO GUYS, NATAGUTA TOP MTU MZIMA MIAKA 35+ KWA MAHUSIANO YA KARIBU. TAFADHALI ANITAFUTE KWA EMAIL HII kerryjr6@gmail.com

    ReplyDelete
  7. Bottom hapa nipo dar mwembamba kiasi an handsome nna miaka 23 nahitaji top kuanzia miaka 28 na kuendelea awe anajitegemea kimaisha na kujua wajibu wake kwa bottom geto nnalo pembenzon mwa mji kidogo usiri Wa kutosha namba zangu 0673617885

    ReplyDelete