Thursday, March 6, 2014

KATAVI REGION

KATAVI POST HERE

8 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
  2. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niko hapa kwa meeting mmoja nitakupataje???

      Delete
  3. nina miaka 22 natafuta vers kuanzia miaka 45 na kuendelea tutafutane kwa email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  4. Natafuta top awe 34 nakuendelea skies mnene Ni vizuri zaidi wela mawasiliano yako

    ReplyDelete
  5. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  6. Bottom hapa nna 23 yrs mwembanba kiasi an handsome sijioneshi aged 23 yrs nahitaji top kuanzia miaka 28 na kuendelea awe anajitegemea na kujua wajibu wake kwa bottom nipo dar geto nnalo pembezoni mwa mji kidogo lenye privacy ya kutosha namba zangu ni 0673617885

    ReplyDelete