Thursday, March 6, 2014

PWANI REGION

PWANI POST HERE

68 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
  2. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  3. Natafuta bottom alieko KIBAHA MJINI ....ANICHEKI 0754255097 AU AWEKE NAMBA YAKE TUWASILIANE

    ReplyDelete
  4. Natafuta bottom alieko KIBAHA MJINI ....ANICHEKI 0754255097 AU AWEKE NAMBA YAKE TUWASILIANE

    ReplyDelete
  5. nna miaka 22 natafuta vers kuanzia miaka 45 na kuendelea tupeane namba kwenye email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  6. Matured bottom 47yrs here looking for top with long and big dick in Bagamoyo town, sms or call zero double seven four fifteen double seven double seven

    ReplyDelete
  7. Am 23 yes top boy. Looking for bottom boy 18-25 yes at kibaha... Find me at joejoel800@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hey unataka kuftombwa au ndo unatafuta wa kutomba.

      Delete
  8. Hey im 25 mm ni mpya kabisa sijawahi nina matako makubwa hivi, mpaka na hamu mtu ayachezee nipo dar sasa awe mwaminifu, tujuane kwanza ndo mambo mengine yatafata nahamu ninyonye mboo sijawahi,
    Rmail, blackbeardblack05@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Ntafute charlieface9@gmail.com nafirana Nina 24 yrs

    ReplyDelete
  10. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  11. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  12. Hey guys nahitaj top msiri na anayejiheshim na kuthamini umrii kuanzia 27-50 kwa mawasiliano..... 0674642454

    ReplyDelete
  13. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  14. Am bottom nipo tanga .0742830256

    ReplyDelete
  15. Am bottom nipo tanga .0742830256

    ReplyDelete
  16. Mimi mtoto wa tanga age yangu ni 26, ni bottom msiri msataarabu mpole msafi. Sijulikani coz I have my own future . Natamani sana kuwa na top mmoja tu atakaenipenda sana. Nipo tanga nasoma chuo. 0742830256

    ReplyDelete
  17. Hello guys mambo vipi... Me ni bttm natafutaa top aliyekuwa mstarabu na mwelewaa umri wake kuanziaa 26-50... Kwaa mawasiliano vithuli unaweza kunichek 0674642454

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  18. Hei natafuta mtu wa kumfira, willingly , kuanzia miaka 20-24.kwa alioko Kibaha au Dar. Nitext 0713 688200

    ReplyDelete
  19. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  20. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  21. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  22. Nicheki kwa 0625593028 tuchonge fresh bagamoyo town

    ReplyDelete
  23. Hi. Anyone around Kibaha give me your details. Am 25.

    ReplyDelete
  24. We wa around kibaha nipe contacts zako, am 24,nipo kibaha mwendapole for more information nicheki kwa email hasalla@yahoo.com

    ReplyDelete
  25. Nipo kibaha pia, karibuni kwa romance tuu. boniel.b@yahoo.com ndio utanipata

    ReplyDelete
  26. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  27. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  28. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  29. Edit Anonymous said...
    Hi.. mimi ni bottom miaka 20, natafuta top aliye mlandizi 2 ili tufanye yetu...kama ni basha na upo mlandizi nitafute kupitia trishanta.tm@gmail.com ili tufanye yetu



    ReplyDelete
    Replies
    1. nipo mlandizi mimi ni top ila uwe na geto sina pesa kama unaitaji sultaniking9@gmail.com

      Delete
  30. mm nipo mlandizi kama una geto nakuja,kulala,kula,nauli juu yako nitakufurahisha utakavyo mawasiliano sultaniking9@gmail.com

    ReplyDelete
  31. mimi ni top npo mlandizi mwenye hamu ya kusuguliwa kama uko mbali gharama za nauli,kula,kulala juu yako ila siitaji pesa ya kunilipa labda utake mwenyewe coz tunapeana raha

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha namba au mawasiliano sultaniking9@gmail.com

      Delete
  32. sinunui wala siuzi ni starehe tu.kwa vers or bottom chini ya 35 yrs.hapa ni vers 31yrs...man2man282@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tutafutane kwa namba 0745480666

      Delete
  33. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  34. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  35. Hey versatile bottom hapa umri Wang 23nko dar najitegemea msafi n sijioneshi kma ni shoga msir pia ni mgen humu nahitaji MTU anayejiheshim ,msafi na mstaraabu ,MTU mzima pls watoto sihitaji na stajibu SMS yyte if your interested unaweza kucal 062055879 pia naweza na nko tyr kusafir sehem yyte

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  36. Hi. Naitwa trish,(bottom) age 20, nipo mlandizi kwa sasa so nahitaji marafiki(tops) kuanzia 20-30 tupeane company, someone descrete na smart . Trishanta.tm@gmail.com

    ReplyDelete
  37. am cute , discrete, and single bottom gay .27yrs old looking for gud top real top, civilized top, sitaki usumbufu sio lazima uchukue namba yangu 0652390174. mtoto wa kitanga

    ReplyDelete
  38. Top wa nguvu Mafia anahitajika now

    ReplyDelete
  39. KIBAHA wadau mpoo 0654930688 text

    ReplyDelete
  40. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  41. Kibaha,mailimoja,kiluvya mimi ni top nina bolo kubwa Nene tamu 0654930688

    ReplyDelete
    Replies
    1. Are you serious!!!!!

      Delete
    2. I wish to get it!!!!!

      Delete
    3. Anonymous nipe namba yako baby

      Delete
    4. Nahitaji mtu ambaye yuko serious for long relations. Pia asiwe na mambo ya kitoto. Mkikutana mnapiga show ya maana kiasi kwamba baadaye kila mmoja anakuwa na hamu na mwenzake!!! Zaidi ya yote usiri mkubwa unatakiwa!!!

      Delete
  42. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  43. Nipo tanga mjini. Cute , discrete and always play safe . Am bottom gay 0652390174

    ReplyDelete
  44. Nipo tanga mjini. Cute , discrete and always play safe . Am bottom gay 0652390174

    ReplyDelete
  45. Am 23 vers bottom living here in bagamoyo , looking for top or vers in bagamoyo, for long relationship or short time for money...naitwa der Nina miaka23 naishi bagamoyo ni bottom natafuta top, wa kudumu nae au kwa shoo, kwa MTU mwenye hela zake....0620315852 or 0717 254730

    ReplyDelete
  46. Bagamoyo are u there let's meet up, bagamoyo, mlandizi, kibaha , msata, chalinze and other place bottom am here, tuma nauli popote nafika kukuburudisha,
    NOTE
    I do for money, no money don't talk to me, nafanya kwa pesa...0717 254730

    ReplyDelete
  47. NAITWA MICKY BOTTOM MSIRI NA MSAFI NI BOTTOM NISIYEJIONYESHA CNA SWAGA ZA KISENGE MIAKA 23 NAVUTIA NA MZURI HASWA MATAKO MAKUBWA MALAINI NATAFUTA BASHA MSIRI NA MSTAHARABU NAPATIKANA TANGA NA DAR 0658622119

    ReplyDelete
  48. Cute discrete and single bottom gay. 0652390174 tanga nipo

    ReplyDelete
  49. Nauza mkundu nipo kibaha nitafute 0767900618 hata dar na morogoro nafika

    ReplyDelete
  50. Nataka Kufirwa kunyonya na kukatikia mboo nipo mlandizi. Miaka 22. Bash aliye mlandizi anicheck
    Trishanta.tm@gmail.com

    ReplyDelete