Thursday, March 6, 2014

KAGERA REGION

KAGERA POST HERE

21 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
  2. Wa mkoa huu mpo wapi tutafutane basi! Ingieni humu halafu tukutane jama.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nani yupo Bukoba Mjini

      Delete
    2. WEKA CONTACT ZAKO NA POSSITION ( TOP/BOTTON/VER )

      Delete
    3. Nnefour4@gmail.com mm top tuwasiliane

      Delete
  3. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  4. Jamani kwa aliyepo Ngara Tupia namba hapo

    ReplyDelete
  5. Ngara bottom mpo?

    ReplyDelete
  6. visiting bukoba mjini this sunday drop an email au number ya simu tuonane...nitakuwepo for five days...

    ReplyDelete
  7. Bukoba kukavu! Hakuna botom wala vers

    ReplyDelete
  8. Hi bk, nani bottom huku nitafute Kwa WhatsApp +255684553898

    ReplyDelete
  9. Top hapa Bk btm,verse mko wapi tupeane raha

    ReplyDelete