Friday, March 7, 2014

MARA REGION

MARA POST HERE

53 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
  2. Hii
    I'm top in dar age:24
    Natafuta buttom awe Dar age less than 24
    Msiri,asiyejionyesha na anayejielewa
    Nimepanga na nnaishi mwenyewe
    Seriously email me at nyella411@gmail.com

    ReplyDelete
  3. bottom alieko serengeti kwa sasa nitafute mimihapa@gmail.com

    ReplyDelete
  4. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. angalia email yako tuwasiliane

      Delete
  5. bottom alieamka na nyege aliyoko dar una anagetoo asiwe zaidi ya miaka 24 anitafute mtumakini25@gmail.com natoa huduma bure niandalie mafuta tu

    ReplyDelete
  6. mi bottom nipo musoma natafuta top nipe email au namba tuwasiliane

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tuwasiliane kwa njia gani? namimi ni top niko musoma

      Delete
    2. kimderrick99@yahoo.com

      Delete
  7. Kind Gay** 0712 864 115September 24, 2015 at 5:12 AM

    Hlw bottom hapa nipo dar najieshimu pia msiri na cjioneshi kama matoa mkundu, so kama wewe top/basha mtu mzima unajielewa na msiri pia unapesa na unapenda mkundu saf na mnato nicheki 0712 864 115

    ReplyDelete
  8. bottom musoma please unicheck...mimi ni top nakuja huko jpili...drop meseji yako hapa dvsjhn08@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Naitaji top mstaarabu na mwenye heshima zake,mm ni bottom msiri sana tena sana hata ukiniona huwezi kujua infact najiheshimu.so kma ww ni top muelewa nitafute kupitia email.:brownjradam@gmail.com...!umri wangu ni miaka 26 naishi mikocheni.

    ReplyDelete
  10. Musoma hakuna bottom? Mie top hapa natafuta bottom,geto lipo weka namba au email

    ReplyDelete
    Replies
    1. njoo basi mwanza kama vipi nipe namba au email tupange

      Delete
    2. daudmussa108@yahoo.com

      Delete
    3. Bottom gay hapa sijioneshi mwembanba. Kiasi an smart mzuri kiasi nipo dar nahitaji top kuanzia miaka 27, kwenda juu awe anajitegemea kimaisha na awe anajua wajibu wake kwa bottom namba zangu ni 0673617885

      Delete
  11. nipe email yako au namba ya simu

    ReplyDelete
  12. I'm bottom slim brown by colour 23 by age staying at tabata alone straight acting attractive, honest, humble looking for only mature guys keep your things private n I kep myns.0717600908

    ReplyDelete
  13. nipo musoma kwa wiki moja natafuta top msiri kama upo tuwasiliane kwa no 0768692321

    ReplyDelete
  14. Naitwa kessy nipo arusha nahitaji top mmoja tu anayejiheshimu na kujua nini maana ya mausiano mimi ni bottom nipo Arusha umri wangu miaka 30

    ReplyDelete
  15. any bottom in musoma

    ReplyDelete
    Replies
    1. bottom hapa nipe mawasiliano nikutafute kwa siri

      Delete

  16. Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma . Napanuwa mikundu dodoma . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654

    ReplyDelete
  17. Mimi nipo Serengeti unitafute 0744624378

    ReplyDelete
  18. Am bottom nakuja musoma ntakaa ndan ya wk moja ningependa nipate top campany awe mstaarabu sms za matusi sitaki mi na miaka 24. Top awe na age.kuanzia 27.sijioneshi ata nipo vizur0719371100

    ReplyDelete
  19. nitakuwa musoma wiki ijayo mi bottom natafuta top kama upo nipe namba au email tuwasiliane

    ReplyDelete
  20. nahitaji top musoma nipo kwa siku 5 hadi jpili kama upo nipe namba au mawasiliani nitakucheck tufanye yetu mimi bottom

    ReplyDelete
  21. niandikie katika mpendampenda@yahoo.com , mimi nina homoni za kike napenda kuvaa shanga na chupi za kike nina miaka 34 na sijioneshi, na wala sifanyi kwa kujiuza nafanya kwa starehe tu.

    ReplyDelete
  22. acha namba zako nitakupigia kama upo serious na mpendampenda@yahoo.com hapo juu

    ReplyDelete
  23. Hi,
    Am mature Tanzanian guy with age above 35 yo. Am married with kids, looking to meet mature gay, trannie, bi sexual for a descrete relationship. Am asking for mature with the same age or above me because most of the youngsters are sturbon. Am doing this for fun not fashion. So if you are looking for someone to play please am not into that kind. I repeat GAY, TRANNIES, LESBIANS, BISEXUAL even if you are couple as long as you accept it am ok. If you feel the same find me through 0743499587 whatssapp or text. Also mail adress polinie14@yahoo.com


    Habari,
    Mimi ni Mtanzania mwenye umri wa miaka zaidi ya 35. Natafuta GAY, LESBIAN, TRANNIE AU BISEAXUAL kwa ajili ya kuwa nae kampani. nina mke na watoto ila napenda huo upande wangu wa pili wa maisha pia. Hakuna anaejua kuwa niko hivyo na ningependa kukutana na mtu wa aina hio pia. Napenda kukutana na mtu mzima anaeelewa nini anafanya kwani vijana wengi nin wasumbufu. Tafadhali kama hauko kama nilivyosema hapo juu,usijisumbue. nitafute kwa 0743449587 kwa ujumbe na whatsapp au barua pepe polinie14@yahoo.com
    Asante

    ReplyDelete
    Replies
    1. bariki30@hotmail.com
      36, also married. first timer.

      Delete
  24. Rafikipaz@yahoo.com
    Second time around in a relationship but would like to meet other people who are open minded and fun!

    ReplyDelete
  25. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  26. Mim ni bottom miaka 23 natafuta top musoma/bunda nipo bunda kwa muda nitumie number yk kwa email yangu nitakucall nataka mtu mstaarabu age kuanzia 27 na kuendelea

    berryterry25@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Je,bado upo ungali Musoma/Bunda hadi hivi sasa ndugu @ Anonymous dated October,16,2016 at 06:07 AM

      Delete
  27. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  28. Mi ni top nipo dar kigamboni (tungi)maisha yangu simple natafuta bottom anaejielewa ikiwezekana tuishi wote tupambane na maisha msiri nna veto language email ni kidomimi4@gmail.com

    ReplyDelete
  29. Mi ni top nipo dar kigamboni (tungi)maisha simple naitaji bottom simple tuwe wapenzi ni kwajili ya mapenzi sio biashara age 19-50 anitafute kwa email kidomimi4@gmail.com nna hamu sana

    ReplyDelete
  30. serious nahitaji kidume mwenzangu wa kuniingiza dudu kwa nyuma ila uwe msiri 0652990000

    ReplyDelete
  31. Kama kuna kijana mdogo bottom wa formsix au chuo anahitaji rafiki wa kuromantika naye anitext nambake kwa email hii newton.newton2016@outlook.com
    Awe mwelewa na kujitambua siyo viruka njia

    ReplyDelete
  32. Kama kuna kijana mdogo bottom wa formsix au chuo anahitaji rafiki wa kuromantika naye anitext nambake kwa email hii newton.newton2016@outlook.com
    Awe mwelewa na kujitambua siyo viruka njia

    ReplyDelete
  33. Bottom hapa smart mwembamba kiasi and handsome sijioneshi nna 23 yrs nipo dar nahitaji top mtu mzima muelewa na awe anajua wajibu wake kwa bottom namba zangu ni 0673617885.na geto nnalo pembezoni mwa mji

    ReplyDelete
  34. am cute , discrete, and single bottom gay .27yrs old looking for gud top real top, civilized top, sitaki usumbufu sio lazima uchukue namba yangu 0652390174

    ReplyDelete
  35. Top Hapa miaka 28 nahitaji bottom miaka 17-20 asiye jionyesha mwenye getto nimfire vizuri mboo yangu ndefu nyembamba , napenda sana nikifira adi mavi yatoke kiasi kisha ndio ni kojoe....uwe na getto vigezo na mashart kuzingatiwa awe na matako malaini nihisi raha pale mboo yangu inapokuwa mkunduni....ni chek 068618853

    ReplyDelete
  36. We mwenye namba 0689618853,ni msenge senge kabisa hata aibu huna una miaka 28,unataka kijana wa miaka 17-20 mwenye getho???????????????????
    unahitaji kujipima na kujifikiria kama zinakutosha,msenge wewe.na wengine wenye wake mnaharibu watoto wetu ,makuma na wanaofadhili hii
    miradi ya kishetani na ya kipuuuzi

    ReplyDelete
  37. 1 Wakorintho,6:9
    9 Au hamjui ya kuwa wanaokosa haki hawataurithi ufalme wa Mungu?Msipitwe:Waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu,wala waabudu sanamu,
    wala wagoni,wala wasenge,wala wafiraji.



    Ndugu usomapo mstari huu,soma kwa makini na uone kama unafanya sawa au si sawa,vijana wengi wanaharibika na baada ya muda taifa letu
    litakuwa la wasenge na kuzaa itakuwa shida kama ilivyo Ulaya kwa sasa.Mungu ni mwema na anaweza kusamehe uovu wetu na tukawa watu wapya.
    Geuka sasa wala usirudi nyuma kutazama upuuzi wa kale,bali mtazame Yesu Msalabani naye atakunasua na mtego huu.
    Soma 1 Wakorintho 9-11;1 Thimotheo 1:9-10
    Mungu ni mkuu na anasemehe yote.Chukua hatua sasa.Sahau yote na songa mbele baada ya kutoka kwa utawala wa shetani.

    ReplyDelete