Friday, March 7, 2014

DODOMA REGION

DODOMA POST HERE

173 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Traindiezel91@gmail.com. am verse need top in dom nitakuwepo kwa siku nne

      Delete
    2. Bado upo Dom?

      Delete
    3. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
      Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
      website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

      Delete
    4. Young bottom hap a aged 23 yrs nipo dar mwembamba kiasi an handsome sijioneshi nipo kawaida nahitaji top kuanzia umri Wa miaka 27 awe anajitegemea kimaisha awe anajuwa wajibu wake kwa bottom nipo dar geto nnalo pembeni mwa mji sehem tulivu

      Delete
  2. kama uko dom naunataka kupewa raha sema.mimi ni top niko mpweke natafuta bottom pande hizi

    ReplyDelete
  3. nina 22ys gay anaejielewa dodoma above 40yrs tutafutane kwa namba 0717148096

    ReplyDelete
  4. Mm ni bottom nipo Iringa, nahitaji top 30yrs for serious relationship with, cjionyeshi check me through 0718250109

    ReplyDelete
  5. any 1 in dom anayetaka tufanye romance nitafute hapa tyganino@yahoo.co.uk tunyonyane mikundu,lips,masikio, mapumbu n.k ukitaka nikufire pia ntakufira uwe na geto only below 25

    ReplyDelete
    Replies
    1. Namba yako weka basi

      Delete
  6. bottom anayehitaji kufirwa dodoma, ajitokeze.ni kwa starehe tu si biashara sina hela ya kuhonga kihivyo.hakikisha u msafi wa mwil na matako laini na ucwe mweusi saana kuanzia maji ya kunde.pia kama mpo wawili si mbaya mnaweza kuja wote nikawapa mnachotaka.weka email yako nikutafute.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nipo tayari. nina miaka 35, sijionyeshi kabisa. ningependa tuwe wawili, ila wa pili umtafute wewe.. utufire kwa zamu. tuwasiliane tomj40226@gmail.com

      Delete
  7. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. andika dkdkjerry@gmail.com

      Delete
    2. Ninahitaji kuwa nawewe nipe namba tuongee kama utapenda Nina mwaka 54 tupange jinsi ya kukutana ni mwanafunzi Chuo

      Delete
    3. weka namba nikutafute wa miaka 54

      Delete
  8. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.kuhusu geto lipo la uhakika na kujiachia kwa sana tu full Uhuru ni wewe tu.
    Nitafute kupitia email yangu
    Cruiztaio@Gmail.com

    ReplyDelete
  9. Shida uko Arusha

    ReplyDelete
  10. 35 yrs bott cool, great shape, friendly no drama am visiting dodoma july to august 2015 looking for top guy young friendly handsome young 25-30 for company, chat, eating out nyama choma and mayb great sex if you want. If for sex i look for big dick, smooth sex, more romance and friendly person. civilized person no money issues. email me mpigafilimbi@yahoo.co.uk

    ReplyDelete
  11. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  12. I am Verse, nipo Dodoma today and tomorrow nelxnambeye@yahoo.com

    ReplyDelete
  13. Dodoma hakuna Top jamani hii ni week sasa natafuta lkn sipati. Hata vers sawa tu. Mjitokeze

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weka mawasiliano yako nikutafute bas

      Delete
    2. vodafaster2012@gmail.com

      Delete
  14. nna miaka 22 natafuta vers kuanzia miaka 45+ tutafutane kwenye email samsteven33@yahoo.com

    ReplyDelete
  15. nitakuwa dodoma kuanzia tarehe kumi kama kuna top mtu mzima aliyetulia nipe namba au email tuwasiliane gharama zote kwangu

    ReplyDelete
  16. Bottom yyt anicheki niko dar age from 17-24......meekn18@gmail.com

    ReplyDelete
  17. Natafuta bottom msiri sana chini ya miaka 24 km yupo nitafute kupitia email ya napenda55@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. mi nazaidi ya 24 nina 40 vipi nitakufaa

      Delete
    2. Check Me 0756604482

      Delete
  18. 0683412775 anayetaka kufirwa anicheki ila awe mtu mzima watoto sitaki

    ReplyDelete
  19. Wanaotaka kufirwa dodoma nicheki hapa Damonstephano@gmail.com napenda kufira watu wazima wenzangu

    ReplyDelete
  20. Bottom Gay Mdogo Mdogo Au Mkubwa Alieko Dodoma Au Anaetarajia Kuja Dom Anicheck Kwa Namba Hizi 0756604482 kwaajili Ya Kupewa Raha!!!!

    ReplyDelete
  21. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.kuhusu geto lipo la uhakika na kujiachia kwa sana tu full Uhuru ni wewe tu.
    Nitafute kupitia email yangu
    Cruiztaio@Gmail.com

    ReplyDelete
  22. Natafuta bottom Dodoma ambaye si mzoefu sana na kufirwa.mboo yangu ni ndogo tu so hataumia wala juta kunifahamu

    ReplyDelete
  23. check me 0657899248

    ReplyDelete
    Replies
    1. Cheki email yangu Hapo juu

      Delete
  24. Bottom Dodoma leo niko Morning Star aje na KY na kondom nimfiree
    Comment kwa namba yako

    ReplyDelete
  25. Mimi ni top na mboo ndefu maji ya kunde nafiraaa freshh

    ReplyDelete
  26. Top nicheki kwa 0773010607

    ReplyDelete
  27. nitakuwa dom kwa wiki moja nimeingia jana bottom, tops au vers tutafutane kwa kampan nitafute 0784433884

    ReplyDelete
  28. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  29. Hi, any one in Dodoma? Kindly contact with your number, will call you now

    ReplyDelete
    Replies
    1. 0767867413 Bottom in DOM

      Delete
  30. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  31. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  32. hi guys am benson from Arusha aged 22 bottom ninaumbo kiasi nimekuja dodoma kutembea natafuta marafiki and maybe something more i maybe in dodoma for 2-3 weeks 0713003524

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nicheki nikufire 0652611654 uwe na hela ya lodge. "Calman lodge" uwe na ky na condom nipo dodoma udom . Nichek whatsapp kupitia namba hio

      Delete
  33. serious nahitaji top boi wa kumpa mkundu kwa siri na kwa starehe na kama huna geto mimi ninalo ila usiwe bonge na age usizidi miaka 25, nichek fasta tuyajenge 0652989855

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nicheki nikufire uwe na hela ya guest hata "calman lodge" uwe na tako kubwa 0652611654

      Delete
  34. am a simple bottom but very serious wen it cumz 2 action
    serious am looking for a simple top guy 2 have fun and sex
    but if and only if you are slim pure top and preferable year
    not above 30. no fool language 2 be used it is a matter of
    give repect get respect. if you read and see something interest
    sms me or call me am on air always 0753888100

    ReplyDelete
  35. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  36. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  37. Mm nipo dodo nna ham sana ya kufirwa jaman napenda sana mboo 0673636083 wa dodoma pekee

    ReplyDelete
  38. Nitakuwa dodoma mwezi april ntahitaji kampani ya verse au btm 29yrs and above so kama uko tayari nicheki stevepeter2014@gmail.com ni kwastarehe tu, staki biashara wala watoto.

    ReplyDelete
  39. Nitakuwa dodoma mwezi april ntahitaji kampani ya verse au btm 29yrs and above so kama uko tayari nicheki stevepeter2014@gmail.com ni kwastarehe tu, staki biashara wala watoto.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa sasa uko wapi nikutafute ulipo

      Delete
    2. Niko nje ya nchi kwa shughuli fulani.

      Delete
    3. Nicheki number 0626695060 top me

      Delete
    4. Hamna bottom dom

      Delete
  40. Hey nipo Dodoma..natafuta mkundu..age not above 30

    ReplyDelete
  41. Natafuta mkundu wa kufira, nipo Dodoma. Plz tuwasiliane.

    ReplyDelete
  42. dodoma tops hamna kwa kwl kama hapa nilipo nawashwa tu yani nitafute mda huu nikupe tako mpk utosheke 0673 636 083

    ReplyDelete
  43. Am top niko dom nahitaji bottom anipe mautamu jamn.. Am a good lokin man nahitaji age below 25 seriously nahitahi non hamu sana ya kula Tigo ila uwe msafi na ujitume tukiwa kwa bed plzzzz wa Dodoma email me jaymkali3 @gmail.com

    ReplyDelete
  44. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  45. 0773090202 au 0622020209 nitafute

    ReplyDelete
  46. Nipo Dodoma mpaka tarehe 17/03. Natafuta mkundu wa kufira. Prefarably below 30yrz.interested anicheki kwa lofabaki@yahoo.com

    ReplyDelete
  47. hey guys Niko na idea hapa ya Ku create group whatsap lenye jina ... Dom Tops and Bottoms ... nahisi ili vizuri kumpata unayemuhitaji mkiona mnaelewana mnaingia inbox mnakubaliana au wadau mnaonaje ....

    mwambie na mwenzako au weka namba yake kwenye email hii jaymkali3@gmail
    com

    nitimieni namba zenu kwenye emeil hii

    jaymkali3@gmail.com

    ReplyDelete
  48. Am bottom gay , nipo tanga nataka top mzuri umri wangu 25 . Uwe na umri wowote. 0742830256

    ReplyDelete
  49. Mimi mtoto wa tanga age yangu ni 26, ni bottom msiri msataarabu mpole msafi. Sijulikani coz I have my own future . Natamani sana kuwa na top mmoja tu atakaenipenda sana. Nipo tanga nasoma chuo. 0742830256

    ReplyDelete
  50. Mimi mtoto wa tanga age yangu ni 26, ni bottom msiri msataarabu mpole msafi. Sijulikani coz I have my own future . Natamani sana kuwa na top mmoja tu atakaenipenda sana. Nipo tanga nasoma chuo. 0742830256

    ReplyDelete
  51. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  52. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

    ReplyDelete
  53. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

    ReplyDelete
  54. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

    ReplyDelete
  55. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

    ReplyDelete
  56. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

    ReplyDelete
  57. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

    ReplyDelete
  58. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

    ReplyDelete
  59. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
    Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
    website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

    ReplyDelete
  60. hello am bottom niko Dodoma nahitaji top anayejielewa msafi coz I am, msiri wa hali ya juu and ofcoz cha msingi sana awe na chapaa coz am in need of money... nahitaji pesa .. sijawahi fanya hii kitu it will be my first tyme and am doing it purposely , i need some cash and also relationship (connections) , usafi wa mwili na kila ktu ni muhimu jiangalie kama unakizi mahitaji ndio unitafute please ...!!!

    umri wangu 25 yrs na nina hitaji mtu asiwe bellow 35 coz nahitaji mtu mzima atakae elewa nahitaji nini

    tuma namba yako na maelezo mafupi kwa email yangu hii >> dmdtza@gmail.com ...nitakutafuta hii kwa alie dodoma tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nataka kuwa nawe I am 54yrs old

      Delete
    2. nichek dmdtza@gmail.com kwa mawasiliano zaidi

      Delete
  61. Natafuta top au vers kuanzia 35 na kuendelea awe msafi asiwe mwembamba weka mawasiliano nitakutafuta

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nicheki kwa 0743449587 wasap and txt

      Delete
    2. Nicheki hapa rhinoblack26@gmail.com

      Delete
  62. mmmh hivi kweli btms dodoma hakuna kweli jamani kama upo plzz nichek kwa email yangu jaymkali3@gmail.com nikupe vitu vizr na vitamu

    ReplyDelete
  63. Hellow!natafuta msichana/wasichana/mwanamke/wanawake kwa ajil ya kufanya romance kwa ustadi mkubwa.tamfanyia chochote kile ikiwa ni kumnyonya kuma vizuri akipenda na mkundu na mengine yoyote atakayopenda bila choyo.bt unapaswa kuwa msafi sana niko Dodoma kwa sasa.niandikie davidsam1703@gmail.com

    ReplyDelete
  64. Versa au top Dom wapi mko? Nahitaji 34 kuendelea

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nicheki hapa rhinoblack26@gmail.com

      Delete
  65. Nahitaji top am 24 years old and uwe smart na una cash kwa Dodoma tu nichek kupitia traindiezel91@gmail.com weka contact zako

    ReplyDelete
  66. me top nahitaji bottom alishiba yani mnene
    wadoma12@gmail.com

    ReplyDelete
  67. nipo pande za Arusha. Ni mtu ambae najielewa and am so handsome...mwili wangu uko very sexy tako kubwa lenye mvuto, pia na mwili wa mazoezi, rangi yangu ni chocolate colour
    Natafuta wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh
    ..nataka mtu wa kudumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS n CALLS zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia

    ReplyDelete
  68. any mature top 35 to 49 inbox jeon55tz@gmal.com nipo dar

    ReplyDelete
  69. wiki ijayo nitakuwa dodoma, bottom au verse yeyote 20 - 25 yrs tuwasiliane tupeane raha, its my first time

    ReplyDelete
    Replies
    1. Una umri gani?

      Delete
    2. nina 24 yrs, and serious, nahitaji vers au bottm below 25 yrs awe msiri sana na hajionyeshi

      Delete
  70. KAMA WEWE NI BOTTOM NITAFUTE TUGAWANE MAUTAMU NIKURAMBE MKUNDU KWA USTADI ALAFU NDO NIANZE KUKUFIRA TARATIBU UWE NA GETO LAKO UWE NA PESA YA KUNIPA 0625482639 NIPO DAR

    ReplyDelete
  71. KAMA WEWE NI BOTTOM NITAFUTE TUGAWANE MAUTAMU NIKURAMBE MKUNDU KWA USTADI ALAFU NDO NIANZE KUKUFIRA TARATIBU UWE NA GETO LAKO UWE NA PESA YA KUNIPA 0625482639 NIPO DAR

    ReplyDelete
  72. Hi there, Nipo Dodoma. Natafuta bottom msiri na anayejielewa below 25 yrz. Please niangushie email address yako or number ya simu.

    ReplyDelete
  73. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  74. hi wadau nipo dodoma natafuta upo bottom msiri na ambaye hajionyeshi chini ya miaka 25 mimi ni top tuwe for long relationship atayeniitaji nicheki kwenye my email ya mapenzimatamu@yahoo.com asanteni

    ReplyDelete
  75. bottom nipo zanzibar nahitaji top au versatile nitafute whatsapp kwa namba hii +971 52 473 3275

    ReplyDelete
  76. Hellow, how are you?
    Am 36 years old currently leaving in Moshi, looking for mature bi-couple, versatile, tg or lesbian for discrete relationship. PLEASE!!! NOTE THAT WHEN I SAY MATURE I MEAN THE ONE I MENTIONED ABOVE WITH AGE FROM 35 to 55. Please if you are not in that age please don't bother to holla me coz i will not entertain that. Find me through mkialle14@yahoo.com, after there we will exchange phone numbers. Serious guys with well explanation will be considered.
    Thank you and welcome.



    Habari,
    Umri wangu ni miaka 36 ninaishi Moshi kwa sasa. Natafuta mtu mzima mwenye umri wa miaka kati ya 35 mpaka 55 awe Msagaji, awe shoga anatoa na kupewa, wawe mke na mume walio tayari kwa kuchangia anakaribishwa. TAFADHALI NAHITAJI WATU WENYE UMRI NA SIFA HIZO TU NA TUTAKUA NA UHUSIANO WA SIRI!!!Kama uko tayari na una sifana viwango hivyo nitafute kwa mkialle14@yahoo.com.
    Asante na karibu.

    ReplyDelete
  77. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  78. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  79. Habari,nahitaji bottom au versatile yoyote aliye dodoma tupeane raha geto lipo awe msafi.tuwasiliane kupitia rhinoblack26@gmail.com

    ReplyDelete
  80. hi, natafuta bottom miaka 18-23 kutoka shule yoyote ya sekondari hapa dsm au zenj awe msela sana ili tuwe mahali popote na mtu asijue, na tuendelee na mishe zetu kama kawaida na kupeana ma "niaje" tutakavyo aisee, mimi niko dar nina miaka 23
    tuwasiliane kupitia nivea4mentz@gmail.com

    ReplyDelete
  81. hi, natafuta bottom miaka 18-23 kutoka shule yoyote ya sekondari hapa dsm au zenj awe msela sana ili tuwe mahali popote na mtu asijue, na tuendelee na mishe zetu kama kawaida na kupeana ma "niaje" tutakavyo aisee, mimi niko dar nina miaka 23
    tuwasiliane kupitia nivea4mentz@gmail.com

    ReplyDelete
  82. Habari zenu jamani nahitaji verse au botom umri wowote fasta wiki endi hii tujumuike nae pamoja,geto lipo safi awe msafi na asiyejionesha pia awe msiri tuwasiliane kupitia email:rhinoblack26@gmail.com

    ReplyDelete
  83. Watu Wangu Wa Dodoma Natoa Huduma Ya Kunyonya Uboo kwa kupaka Asali na Chocolate mpaka Ukojoe, Kufanyiwa massage,kuogeshwaa na kukatwa kuchaa kwa Umri Kuanzia 27-55 please Uwe Mkweli na Ucwe Msumbufu... Kwa Mawasiliano Zaid 0674642454

    ReplyDelete
  84. 0717339689. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0717339689.

    ReplyDelete
  85. Nipo dodoma kwa muda wa wiki moja kuanzia sasa, nahitaji bottom kama yupo..

    ReplyDelete
  86. me ni top nipo dodoma nahitaji bottom mnene mwenye matako makubwa na uwe mzuri umri wowote uwe na place email yangu wadoma12@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Email mbona ya uwongo

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  87. Nyege zimenizidi dodoma hamna watu mpaka nakaribia kuondoka

    ReplyDelete
  88. Natafuta nwanaume mstaarabu wa kunifira akijiqeza kunihudumia nitadumu nae nipo dodoma nina 21 yrs ni bottom mzuri mweupe matako lainii halafu sijionyeshi kabisa so km upo serious ntafute
    kawaida (voic call) 0678760594 aub (whatssap) 0673636083 plz plz uwe na malengo maalum (

    ReplyDelete
  89. Mambo VIP umu vers gay nko Dodoma kama wew nivers mstarabu msiri nchek watsp 0678053662 ila NATAKA MAHUSIAN yakudumu

    ReplyDelete
  90. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  91. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  92. Natafuta mwanamke anayetamani kufirwa dodoma
    Nichek 0621075550

    ReplyDelete
  93. kama una hela na unahitaji huduma ya kukuridhisha weka namba zako

    ReplyDelete
  94. kwa ajili tu ya romance na mboo pia ntakunyonya weka contact nikutafute

    ReplyDelete
    Replies
    1. rhinoblack26@gmail.com

      Delete
  95. habari naitwa melvin ni bottom msafi nina makalio ya kumridhisha mwanaume akafurahi na pia nataka mwanaume mwenye pesa zake sitaki wenye njaa kali 0768005103 kuanzia miaka 30 kuendelea awe na kazi awe na pesa ndo relationship itadumu anicheck hapo

    ReplyDelete
  96. Mko wapi mabottom dodoma?? Natafuta mtu wa kumfira leo..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Melvin upo Dom sehemu gani nakuja huko Alhamis

      Delete
  97. Kama unahitaji kufirwa week hii na una gheto lako dodomq mjini, age 18-22 coment nambq hapa chini, starehe sio pesa.... Zingatia vigezo na uwe serious unataka mboo

    ReplyDelete
  98. Dodoma hakuna bottom? Daaaah kweli noma.
    kama unataka mboo dodoma mjini week hii. Weka namba nakupigia... Uwe na gheto, sina pesq tunqfanya starehe......

    ReplyDelete
  99. Serious top dodoma age 28 hadi 33 nicheck kwa homboy83@gmail.com nitakuwa dodoma tar 27 na 28 March 2017. Geto safe na safi sana lipo. Uwe smart na sio bonge.

    ReplyDelete
  100. Bottom hapa, matako makubwa malaini, manyonyo kifuani, nataka top anayeweza kufira aweke contact zake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nicheki kupitia rhinoblack26@gmail.com

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  101. Nina hamu jamani... Nahitaji top mnene weka mawasiliano nikucheck nataka uboo leo pasaka!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. blackrhino26@gmail.com

      Delete
  102. Kama utahitaji asiokua mnene na uwe na gheto weka contact nakufira muda wowote

    ReplyDelete
  103. kama kuna verse dodoma mwenye geto..nicheki nije tufanye romance leo

    ReplyDelete
    Replies
    1. rhinoblack26@gmail.com

      Delete
  104. top wa 40+ whatsapp only.. horny bottom indian here 0774486309

    ReplyDelete
  105. Dodoma natafuta mkundu wa mwanamke tufirane mpaka chumba kinuke mavi. Nicheki 0621075550. Sitaki mashoga

    ReplyDelete
  106. Naitaj top wa dodoma jaman npo mpeweke

    ReplyDelete
  107. Nipo dodoma, natafuta bottom mpya bottom mdogo mdogo kuanzia umri 18 - 22 nimtie bolo lenye kichwa kinene mkunduni. Natamani nifire demu na shoga kwa wakati mmoja,
    Nicheki 0621075550
    Nafira na kupanuwa mikundu
    Sijawahi kufira shoga, ila nyege zimeshanishinda.
    Kama una mkundu mdogo na unatamani kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550.

    ReplyDelete
  108. Nahitaji verse au botom wiki endi hii tupeane raha geto lipo safi kabisa nicheki fasta rhinoblack26@gmail.com

    ReplyDelete
  109. Mapenzi ya jinsia moja...please acha namba...nipo dodoma week hii..

    ReplyDelete
  110. Young bottom gay hap a mwembamba kiasi an handsome sijioneshi nipo kawaida nnalo miaka 23 nahitaji top mwenye umri kuanzia 28 na kuendelea awe anajitegemea kimaisha na mstaarabu nipo dar geto nnalo pwmbeni mwa mji sehemu tulivu namba zangu ni 0673617885

    ReplyDelete
  111. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  112. Mambo vipi mm ni bottom nimekuja Dom kwa wiki moja natafuta top aliye serious naanayejielew anicheki kwa Namba 0652047700 mm namiaka 20

    ReplyDelete
    Replies
    1. uje iringa wikiendi ulambe koni njoo my topdume@gmail.com

      Delete
  113. am cute , discrete, and single bottom gay .27yrs old looking for gud top real top, civilized top, sitaki usumbufu sio lazima uchukue namba yangu 0652390174. mtoto wa kitanga

    ReplyDelete
  114. Mambo zenu jamani mi ni bottom nipo dom makole natafuta top 0657245597

    ReplyDelete
  115. Mkundu unaniwasha jamaniiiiiii aaash. 0657245597 makolee

    ReplyDelete
  116. Verse niko Dodoma. acha no nkucheck

    ReplyDelete
    Replies
    1. bowenhomez@gmail.com

      Delete
  117. Kama kuna verse dom acha email au namba hapo chini uje lodge leo..

    ReplyDelete
  118. pliz for romance only ntakunyonya mboo mpaka unikojolee but no kufirwa kama upo serious nchek kwa kwelileo@gmail.com


    ReplyDelete