Friday, March 7, 2014

OUTSIDE TANZANIA

If you are abroad and would like to make friends in Tanzania, please post here

95 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
      Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
      website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

      Delete
    2. Hey bottom hapa nnajiheshimu nipo dar mwembamba kiasi an handsome aged 23 yrs living alone nahitaji top anayejielewa na awe anajitegemea kimaisha awe msiri na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

      Delete
  2. Any body who is india. leave your mail or contacts I will check u.
    am pure top. Age 28

    ReplyDelete
    Replies
    1. Any one who is currently in india leave ur contacts.

      Delete
    2. i am a Indian guy bottom wood like a top guy who can feed my ass wiha any size of dick will you rep[ly me at this address a azizimustafa75@gmail.com with whats up no plese so can make deal and talk so can meet have nice time.

      Delete
  3. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  4. I am top I find bottom calle me 0656725488

    ReplyDelete
  5. Mimi ni top
    Natafuta bottom 30yrs up Nina miaka 50. You can contact me via stimea28@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Am 34 yrs and study in Moshi caring, lovable and discreat if interested contact me through holsteinjery@ymail.com

      Delete
    2. Utanichek 0674642454

      Delete
  6. Mi nI bottom nataka top awe na age Kuanzia 28 na kuendelea, mi na miaka 24.mi mweupe kidogo sio mrefu sana wa wastan and sio mnene mwembamba kidogo .napenda mtu mwenye mwil kidogo kwa mawasilano zaidi 0719371100

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mi nahitaji bottom sasa hivi kigamboni. Kwa aliye tayari anicheki nimfire.

      Delete
    2. Acha mawasiliano basi

      Delete
    3. Mfiraji hodari Nipe email tuwasiliane nije

      Delete
  7. Nataka top Niko mbez beach 0658026357

    ReplyDelete
    Replies
    1. Evance nitafute niko mbezi beach pia

      Delete
  8. Natafuta top arusha call 0757486013

    ReplyDelete
  9. Versatile hapa aged 32. In dsm. Check e through homboy83@gmail.com nipo dsm. Ukiwa na geto lako ni pouwa zaidi.

    ReplyDelete
  10. Mambo vepee.?
    Naitwa ally hassani naishi tegeta wazo natafuta top kuanzia miaka 25-100 kma yupo ukiwa umeoa sio vibaya nitakuheshimu na kujali ndoa yako mm ni muelewa sana..nitafute kupitia email;allyhassani1990@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ally niandikie dstvjoe@gmail.com tufanye yetu

      Delete
  11. bttm..vers or top in china..

    ReplyDelete
  12. tuwasiliane via man2man282@yahoo.com

    ReplyDelete
  13. Top anaitajika jaman ila awe mstaarab na muelewa.0688-616369

    ReplyDelete

  14. Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma . Napanuwa mikundu dodoma . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654
    .

    ReplyDelete
  15. Mambo vp.?naitwa ally hassani.
    Natafuta basha wa kunifira kwa siri kubwa sana sababu mm sijionyeshi kama nafirwa nipo kawaida tuu tunaweza kukaa hata public area mtu hawezi kuhisi jambo baya pia ni msafi sana i mean smart.nichek kupitia 0657844994.

    ReplyDelete
  16. Mambo zenu mm nina matako makubwa mpaka natamani mtu aya shughulikie, awe msiri tujuane kwanza sijawahi mm mgeni kabisa ila nakaham hivi nataka nijaribu.
    Email. Blackbeardblack05@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tuwasiiane ujingamtupu2015@gmail.com

      Delete
  17. Me ni bottom nna 23 yrs nakaa peke yangu nahitaji top kuanzia miaka 27 na kuendelea awe anajielewa n smart me ni mwembamba, smart an good looking namba zangu ni 0673617885

    ReplyDelete
  18. Nahitaji mtu atakae nihudumia nashida na pesa sana, mm bikra sijawahi guswa mkundu, mpaka nimefikia hatua hii sina kitu, ninamatako makubwa mazuri ukihitaji nakutumia uyaone uridhike mengine yafate, pesa mbele kwanza kuwa serious na msiri ukiweza nitimizia tu mm wako.
    Email me personalizeservices2016@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tuwasiiane ujingamtupu2015@gmail.com

      Delete
    2. MIMI NIME SOMA MAOMBI YAKO YAKUKU HUDUMIA WEWE UKIWA NA SHIDA YA KI FEDHA NA UKO BIKIRA, BASI HUTAPATA MTU KAMA MIMI DUNIA HI MIMI NIKO TAYARI KUKU FIRA NA KUPA RAHAYAKO ULIYO NIPA KIFEDHA MIMI KIJANA WA KIHINDI NIME PENDA NIKU FIRE VIZURI KI SIRI. NAMI MSIRI KWA HIYO NIJIBU WANGU MPENZI KUTOKA LEO. KATIKA MAIL YANGU HIYO IFTAVYO, azizimustafa75@gmail.com na kama una whats up ni tumiye NO yako tuweze kupanga na ni ende banki kwa mahitaji yako, nita ku ingizia za ki elfu ok fanya hima

      Delete
  19. Naitwa baraka.
    Naitaji top mstaarabu muelewa mwenye roho yakitajiri.mm ni bottom msiri sana msafi ukiniona huwezi jua wala kuhisi kma nafirwa..barakagody@yahoo.com

    ReplyDelete
  20. I'm young bottom, slim,humble, smart,honest an good looking aged 22 yrs staying in dar lookin for top kuanzia 27 urs anayejielewa smart n mpole no zangu ni 0657778332

    ReplyDelete
  21. am straight ,tall,black and thin boy.
    Aged 24 years at dsm.
    am looking for the tall,average thin,strong and muscled nude top aged 35-45.
    is best and best to be a employee official so that
    to maintain our status of CONFIDENTIALITY by 100%.
    Am a student. please lets communicate at boyzdick18@gmail.com.
    TERMS AND CONDITION APPLY.

    ReplyDelete
  22. Hello guys me bottom nipo dar nahitaji top mwenye umri kuanzia 27 na kuendelea me nimsafi na sijionyeshii kwaa maelezoo zaid.... 0674642454

    ReplyDelete
  23. Hello guys am Ethan by name am looking for a cute bottom gay for a serious relationship age 17 - 22. He must be cute, understand & open minded.serious bottoms can holla me through goodmanpac@gmail.com....Am serous on this issue and I know what am doing so please guys muwe serious....Pia I prefer kujuana kwanza then vingine vifuate....Love you all bottoms, thanks♡♥♡♥goodmanpac@gmail.com.

    ReplyDelete
  24. Hello guys am Ethan by name am looking for a cute bottom gay for a serious relationship age 17 - 22. He must be cute, understand & open minded.serious bottoms can holla me through goodmanpac@gmail.com....Am serous on this issue and I know what am doing so please guys muwe serious....Pia I prefer kujuana kwanza then vingine vifuate....Love you all bottoms, thanks♡♥♡♥goodmanpac@gmail.com.

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  25. Matured versatile 27 to 33 by age in dsm let's chat on homboy83@gmail.com and see what's next

    ReplyDelete
  26. Hey I'm young bottom smart n polite 23by age slim in Dar at tabata 0675343568

    ReplyDelete
  27. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
    Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
    website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

    Reply

    ReplyDelete
  28. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  29. Hi! Top guy aliye kimara suka anahitajika...nipo na nyege balah tupia # ntakucheck nipo na wowowo la maana na sijioneshi

    ReplyDelete
  30. hi admin fanya sort ya text ziwe kuanzia new to old sio old to new....coz kila ukitaka kuangalia mpya unaanza za 2014...by the way nakupongeza kwa kazi yako mkuu

    ReplyDelete
  31. hi admin fanya sort ya text ziwe kuanzia new to old sio old to new....coz kila ukitaka kuangalia mpya unaanza za 2014...by the way nakupongeza kwa kazi yako mkuu

    ReplyDelete
  32. Mimi in bottom wa miaka 20 nahitaji mwanaume Mwenye mapenzi yakweli awe mzuri smart anayejielewa awe namiaka 25--30 awe na mboo yakawaida napatikana Sinza palestina Kama unavigezo nipigie au nitext +255655800005

    ReplyDelete
  33. kwa vers anaetembelea au upo China Shanghai and nearby let us meet tafadhli...just for pleasure..versdama282@yahoo.com

    ReplyDelete
  34. If you are bottom and living in uk. Leave ur email

    ReplyDelete
  35. Nahamu ya kunyonywa mkundu...
    Kifua .. shingo ni ..kuitwa vidole nakupigishwa punyeto na Basha tu anayependa maromance...
    Nipo kinondn ... sina geto nipo serious ...
    Umri wangu 27rys ... mweusi na sio mrefu ...
    Nijibu

    ReplyDelete
  36. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  37. Habari, nina mayai ya kisasa tray nauza sh 6000, napatikana Pwani na dar es salaam, mayai ndio yanaanza kutagwa hivyo ni size ya kati, nina uwezo wa kuzalisha tray 102 kwa week mpaka sasa na bado yanaongezeka, kuanzia tray 10 unaletewa popote. Nitumie sms inbox kama unahitaji mayai. KARIBUNI MNIUNGE MKONO, AM TOP BY THE WAY. na kuna botoms humu mna migahawa, hotels shule, nk. naweza kusupply nina MAYAI TRAY ZA KUMWAGA. TUSAIDIANE WAJAMENI. Contacts 0625547641

    ReplyDelete
  38. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 22 nipo dar mwembamba kiasi an handsome nataka top kuanzia 27 yrs kwenda juu awe anajielewa na pesa awe anatoa namba zangu ni 0673617885

    ReplyDelete
  39. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  40. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  41. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  42. I'm 22 yrs I need a very heathly and wealthy top only for long relationship age 27 - 37 ,hata kama una wife and children's I don't care as long you care about me "kumachafu360@gmail.com... ,I'm bottom with an erected perfect dick , I look very cute ,but I don't show in public

    ReplyDelete
    Replies
    1. You sound dirty...and one of many leechers out there. Love yourself first...and get a job

      Delete
  43. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  44. I am a nice clean Bottom guy no rectriction how long is or big. I will swollo it sure. alook nice 35 year old with little white cloured. wealthy no need of money at all so if you gentlemen need me can write me your requiredment in my given address do not hassitet any way I am after real mboo. can certify me and you will do every thing in limit of us. address is alfredokassandra@gmail.com allso if you have your contect no Imean telphon send me so will contect you and make arragement for meeting and talk each other send me your whats up NO soon MY MKUNDU IS HUNGRY FOR YOU GENTALMEN BYE GOOD LUCK. WANT TO SEE YOU.

    ReplyDelete
  45. Natafuta mwanaume wa kunifira me nipo dar namba yang 0625564891

    ReplyDelete
  46. Natafuta mwanaume wa kunifira me nipo dar namba yang 0625564891

    ReplyDelete
  47. 0717339689. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0717339689.

    ReplyDelete
  48. Hello...niko zenj natafuta top 35-40yrs.
    Im 31.vers(virgin)
    Email: salimining5@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  49. Young smart, slim,cute and decent bottom gay nipo dar nna miaka 22 nahitaji basha anayejielewa msafi na anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

    ReplyDelete
  50. Kwa wastarabu wanaojielewa watu wazima wanaojua thaman ya mkundu natafuta mfiraji 0625564891 nipo dar

    ReplyDelete
  51. Nipo dar tabata kisukuru, natafuta mfirqji anaejua thamani mkundu, awe na mboo kubwa, awe mrefu na mweupe pia.. awe msafi na awe mtoaji hela.. kama mahitaji unayo nicheck whatsapp 0624553770.. mwisho jumapili

    ReplyDelete
  52. Hey I'm bottom gay acting straight 23by in dar looking for mature top/bisexual understanding, respected n pls sihitaj watoto n I will never reply and kind of text if interested call 0658185037
    Kumbuka.sina ushoga Wa kujionesha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. find me ericjunior340@gmail.com

      Delete
  53. Any vers or bottom in Berlin Germany please leave your contact here.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wrie to me on charsa40@yahoo.com

      Delete
  54. Smart young slim an cool bottom here in dar es salaam looking for a top guy kuanzia 27,yrs na kuendelea namba zangu ni 0673617885

    ReplyDelete
  55. Am Benson 25 tall en medium sized body, man material Top... Nahitaji bottom aliyeko hapa Dar nimtie mpaka asahau wote waliowahi kumtia... Sina mengi kama unahitaji kuamini kwamba mm sio wamchezo mchezo kwenye faragha basi nitafute nikufurahishe lkn zingatia usafi na usiri... Txt 0757471807

    ReplyDelete
  56. Miaka 25, mwili umbo saizi ya medium, naishi Karume Dar... Kijana rijali wa asili ya kanda ya ziwa, natafuta jimama wakunyonya kisimi nakumtomba kuma namkundu ... Nnatoa mechi heavy duty with last longer so sihitaji wadada maana hii ngoma mmeishindwa shughuli yake... Jimama aliyemiss mechi alizozipata enzi zauschana wake hapa utazipata chamsingi tu ujitambue uweserious nautulizane pia usafi muhimu.. Am interested to jimamas so plz kama upo unahitaji wakukukosha hapa ndo penyewe nnajua kutomba mashimo yote niwewe2... If serious txt to this # 0757471807.. Niforwadie hii post yangu ilinikutambue mapema and I could responds back faster

    ReplyDelete
  57. Jose bottom moshi miaka 22.nicheki 0621667977

    ReplyDelete
  58. Mimi ni bottom mwenye umli wa miaka 23,Nipo Moro town maeneo ya Msamvu. Kama wewe ni top unahitaji mkundu basi nicheki kwa simu namba 0692-710778.
    Uwe na umli kuanzia 30 ,kwenda juu na uwe na pesa yakueleweka.
    Mimi ni mwembamba, maji ya kunde.

    ReplyDelete
  59. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  60. nipo dar natafuta wa kumfira nina mboo ndefu ,nene,nyeusi na isiyokatwa inayojua kusugua kokwa la mkundu vilivyo kama wataka kifiro please add me up 0763143988

    ReplyDelete
  61. Mm ni bottom nina miaka 29 nakaa temeke top aliye muelewa na kuanzia 30 anichek 0623738552

    ReplyDelete
  62. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  63. Dar mbona kimya sana toka nimeingia dar sijapata bottom hapa bunju du! Bottom alieko bunju anicheki basi

    ReplyDelete
  64. Natafuta wa kunifira jaman for the first time, am 24,,, napenda gym boys,,,uwe na muscles sitaki vitambi na vibonge,, age 23-27 km upo reply ur number ntakucheck

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. 0711884953 nichek

      Delete
  65. Am very attractive bottom any serious top above 28 check me 0756606183

    ReplyDelete
  66. AnyTop wa nguvu Mafia anahitajika now

    ReplyDelete
  67. AnyTop wa nguvu Mafia anahitajika now

    ReplyDelete