Friday, March 7, 2014

MBEYA REGION

MBEYA POST HERE

96 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
      Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
      website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
    3. Bottom hapa nipo dar mwembamba kiasi an handsome nna miaka 23 nahtaji top kuanzia miaka 28 na kuendelea awe anajitegemea kimaisha an mstaarabu geto nnalo pembezoni mwa mji sehemu tulivu namba zangy ni 0673617885

      Delete
  2. natafuta top mwenye umri chini ya 24 mbeya me nin miaka 22 kama upo eka namba

    ReplyDelete
    Replies
    1. TIA NAMBA ZAKO HAPA...UTAFUTWE

      Delete
  3. Top anae jielewa hapa mbeya umr chin ya 24 aweke namba yake au anitumie kwa Bottom.kijana@gmail.com nipo mbeya nataka tip mstarabu

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  4. Nipo Iringa town am bottom nahitaj top for serious relationship, awe 28-45yrs mm n 20yrs check me through 0718250109

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  5. nahitaji kijana bottom wa miaka kati ya miaka 18 - 22, niwe namfira na awe kama mke wangu, awe mbeya. mangjack9@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  6. natafuta top mtu mzima mwenye siri kuanzia mk 42 na zaidi mwenye mboo kubwa tucheze game mimi nina mk 40,

    ReplyDelete
    Replies
    1. N tate kwa sir 0798218288

      Delete
    2. Ntafute akachuwa@gmail.com

      Delete
    3. ntafute kwa siri sana tuma sms peke yake 0672228328 uwe kweli na miaka 40 ikishuka kidogo labda 35 watoto na vijana wadogo hapana tafadhali

      Delete
  7. me top, black and tall nipo mbeya chuo age 24 naitaji bttm age sawa na mm au chin
    acha contacts nikucheck

    ReplyDelete
    Replies
    1. mpende2014@gmail.com

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
    3. This comment has been removed by the author.

      Delete
  8. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  9. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  10. npo mbeya nahtaj boy mstaarabu na anayejielewa aliyepo mbeya na mwenye kujheshim na mwenye kauli nzuri kama unajijua n lihun kaa mbal nam sihtaj vij2 visivyojielewa hapa cyo mlia njaa me nahtaj kufanya romance tu na cyo kingine kama huwez romance ucjsumbue kuntafta kbs kama unapenda romance ntafte kwa sms tu na cyo kupga cm 0684721745 wazee, wahun na wanene cwahtaj kbs na vitop vitoto na nyie msio na magheto yenu msiguse namba kbs hiyo...!!

    ReplyDelete
  11. npo mbeya nahtaj boy mstaarabu na anayejielewa aliyepo mbeya na mwenye kujheshim na mwenye kauli nzuri kama unajijua n lihun kaa mbal nam sihtaj vij2 visivyojielewa hapa cyo mlia njaa me nahtaj kufanya romance tu na cyo kingine kama huwez romance ucjsumbue kuntafta kbs kama unapenda romance ntafte kwa sms tu na cyo kupga cm 0684721745 wazee, wahun na wanene cwahtaj kbs na vitop vitoto na nyie msio na magheto yenu msiguse namba kbs hiyo...!!

    ReplyDelete
  12. Mbeya kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu unajheshimu na kujielewa na unapenda romance tu na cyo kutiana ntafte kwa kutuma sms tu utajibiwa na cyo kupga cm kuptia 0684721745 Hapa n romance tu kama huwez ucjsumbue kbs kuntafta npo mbeya kwa muda mfup mpk next week naondoka kurud dsm! KAMA UNAFORCE KUMEET NA MTU KWANGU UCJSUMBUE KBS CKURUPUKI KUMEET NA MTU MPK NIJUANE NAYE VZR! MNAOWAZA WAZA NGONO OVYO KAEN MBALI NAM!

    ReplyDelete
  13. Mbeya kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu unajheshimu na kujielewa na unapenda romance tu na cyo kutiana ntafte kwa kutuma sms tu utajibiwa na cyo kupga cm kuptia 0684721745 Hapa n romance tu kama huwez ucjsumbue kbs kuntafta npo mbeya kwa muda mfup mpk next week naondoka kurud dsm! KAMA UNAFORCE KUMEET NA MTU KWANGU UCJSUMBUE KBS CKURUPUKI KUMEET NA MTU MPK NIJUANE NAYE VZR! MNAOWAZA WAZA NGONO OVYO KAEN MBALI NAM!

    ReplyDelete
  14. nna miaka 22 nahitaji vers above 45yrs tutaafutane kwa email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  15. Soon naingia MBEYA Kwa Versatile tu anayejiheshim aliyepo Mbeya ntafte kwa kutuma sms tu kuptia 0684721745 tupange tufanye romance na kupgshana nyeto mpk tutekenywe na vidudu vya ukubwa! Tuma sms utajibiwa, cpokei cm! MATOP NA MABASHA CWAHTAJ KBS, NAHTAJ VERSATILE TU NA AWE ANAJHESHIMU NA KUJIELEWA.. LOVEEE UUU!!

    ReplyDelete
  16. Soon naingia MBEYA Kwa Versatile tu anayejiheshim aliyepo Mbeya ntafte kwa kutuma sms tu kuptia 0684721745 tupange tufanye romance na kupgshana nyeto mpk tutekenywe na vidudu vya ukubwa! Tuma sms utajibiwa, cpokei cm! MATOP NA MABASHA CWAHTAJ KBS, NAHTAJ VERSATILE TU NA AWE ANAJHESHIMU NA KUJIELEWA.. LOVEEE UUU!!

    ReplyDelete
  17. nipo iringa natafuta top kama upo na si mtoto nipe email au namba ya simu tuwasiliane

    ReplyDelete
    Replies
    1. kogodphrey@gmail.com

      Delete
  18. Npo mbeya kimasomo kama ww n VERSATILE 2 Ntafte kwa ku2ma sms kuptia 0684721745 tuyapange tuje tufanye yetu, hii n kwa versatile tu wanaojiheshimu waliopo mbeya! Kama ww n TOP AU BASHA CKUHTAJ KBS HAPA!!

    ReplyDelete
  19. Npo mbeya kimasomo kama ww n VERSATILE 2 Ntafte kwa ku2ma sms kuptia 0684721745 tuyapange tuje tufanye yetu, hii n kwa versatile tu wanaojiheshimu waliopo mbeya! Kama ww n TOP AU BASHA CKUHTAJ KBS HAPA!!

    ReplyDelete
  20. Versatile anayejielewa tu na kujiheshim alyepo mbeya ntafte kwa kutuma sms au whatsapp kuptia 0684721745 tuonyeshane mautundu ya kusex mpk tupagawe kbs nahtaj versatile tu kama cyo versatile yaan ww n TOP AU BASHA ckuhtaj kbs hapa!!

    ReplyDelete
  21. Versatile anayejielewa tu na kujiheshim alyepo mbeya ntafte kwa kutuma sms au whatsapp kuptia 0684721745 tuonyeshane mautundu ya kusex mpk tupagawe kbs nahtaj versatile tu kama cyo versatile yaan ww n TOP AU BASHA ckuhtaj kbs hapa!!

    ReplyDelete
  22. Top apa nipo mbeya chuo natafuta young btm msafi age asizid 23yrs
    contact me jahastefan90@gmail.com au acha namba zako nikuchek..wenye umri mkubwa msinitafute

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. 0717 254730 bottom mbarali mbeya

      Delete
    3. This comment has been removed by the author.

      Delete
    4. Mathew uko wp Ni sms 0762779911 nahitaji bttm

      Delete
  23. Hello ninahitaji top mtu mzima kuanzia umri wa miaka 34 nakuendelea,awe anayejielewa na kujiheshimu Tuwasilane kwa,0788 176 640

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nahitaji bttm mbeya 0762779911

      Delete
  24. Matured bottom 47yrs here looking for top with long and big dick in Mbeya town, sms or call zero seven double four fifteen double seven double seven

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sorry, it's zero double seven four fifteen double seven double seven

      Delete
  25. Versatile anayejielewa tu na kujiheshim alyepo mbeya ntafte kwa kutuma sms au whatsapp kuptia 0684721745 tuonyeshane mautundu ya kusex mpk tupagawe kbs nahtaj versatile tu kama cyo versatile yaan ww n TOP AU BASHA ckuhtaj kbs hapa!!

    ReplyDelete
  26. Versatile anayejielewa tu na kujiheshim alyepo mbeya ntafte kwa kutuma sms au whatsapp kuptia 0684721745 tuonyeshane mautundu ya kusex mpk tupagawe kbs nahtaj versatile tu kama cyo versatile yaan ww n TOP AU BASHA ckuhtaj kbs hapa!!

    ReplyDelete
  27. Versatile anayejielewa tu na kujiheshim alyepo mbeya ntafte kwa kutuma sms au whatsapp kuptia 0684721745 tuonyeshane mautundu ya kusex mpk tupagawe kbs nahtaj versatile tu kama cyo versatile yaan ww n TOP AU BASHA ckuhtaj kbs hapa!!

    ReplyDelete
  28. Hello Arusha,Top anayejua mapenzi na kutunza mtu anichek niko moshi...ukinikaribisha arusha ntakuja...tuwasikiane hapa edwinmichael1996@gmail.com

    ReplyDelete
  29. nitafute tukafanye yetu 0687668759

    ReplyDelete
  30. mbeya kimya sana bottom hapa nahitaji top kama upo toa mawasiliano geto lipo la uhakika

    ReplyDelete
    Replies
    1. [sifuri] [saba] [sita] [saba] [sita] [sita] [sita] [tisa] [saba]

      Delete
    2. inapimgua namba moja

      Delete
    3. oya top apa.nichek kupitia jj481835@gmail.com npo mbeya

      Delete
  31. kama kuna bottom yyte mwenye geto anichek kuptia jj481835@gmail.com mm ni top

    ReplyDelete
  32. Mm bottom wa kiarabu 0773090202

    ReplyDelete
  33. mimi top miaka 40 natafuta btm kuanzia 35 nakuendelea mstaarabu niandikie email akachuwa@gmail.com

    ReplyDelete
  34. bottom or vers under 24 hit me calvinbroadus93@gmail.com

    ReplyDelete
  35. A daddy top needed by felixnelson466@ yahoo. Com for so much more.. ..

    ReplyDelete
  36. bottom yyte aliyopo mbeya anichek kupitia augustinej348@gmail.com. jst come and enjoy my strong hot cock baby.

    ReplyDelete
  37. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  38. Npo mbeya town nahtaj VERSATILE BOY TU anayejheshm na kujielewa aliyepo mbeya antafte kwa kutuyma sms tu kupitia 0684721745 tuje tufanye romance tunyonyane mboo mpk tupiz! MATOP AU MABASHA CWAHTAJ KBS!

    ReplyDelete
  39. Npo mbeya town nahtaj VERSATILE BOY TU anayejheshm na kujielewa aliyepo mbeya antafte kwa kutuma sms tu kupitia 0684721745 tuje tufanye romance tunyonyane mboo mpk tupiz! MATOP AU MABASHA CWAHTAJ KBS!

    ReplyDelete
  40. Nipo Makambako, nahitaji mtu, mm ni verse, ukitaka mawasiliano njoo fb... Jina /edward makambako/ sema kama umetokea hume, ni inbox, au send me an email through alexmakambako@gmail. Com

    ReplyDelete
  41. Bottm yyte aliyopo mbeya town weka email nikuchek. Mm ni top

    ReplyDelete
  42. nipo mbeya mjini natafuta bottom msafi na mstaarabu kuanzia age 25 na kuendelea. kama unahitaji top acha mawasiliano yako hapa nitakutafuta

    ReplyDelete
  43. MM NI TOP NIPO MBEYA, NATAFUTA BOTTOM MTU MZIMA KUANZIA 28 NA KUENDELEA ANAEJIHESHIMU NA PIA AWE MSAFI KUANZIA MAVAZI MPAKA MWILI. NITAFUTE KWA EMAIL alxydvdy@gmail.com

    ReplyDelete
  44. Mimi ni top nina miaka 40 natoka Mwanza nakuja Mbeya, natafuta experienced bottom kutoka Mbeya mwenye miaka isiyozidi 28 ili aje tulale wote hotelini nitakakofikia tarehe 22/6 hadi 24/6.

    Naomba tuwe serious, namba yangu ni 0654 343135

    Naitwa Adam.

    Nipe namba yako tuwasiliane

    ReplyDelete
  45. mimi TOp nina 32yrs nataka bottom ambaye anahitaji fun not money.mmshikaji@yahoo.com

    ReplyDelete
  46. TOP HAPA KWA BOTTOM YEYOTE ALIYEKO ARUSHA NICHEKI manotajunior@gmail.com

    ReplyDelete
  47. mm bottom mzanzibari natafuta pure top alie na mboo nzuri tena kubwa nna tako zuri na safi...nitafute kwa namba hii wazinguaji naomba tusisumbuane 0777096204

    ReplyDelete
  48. Natafuta mtu wa kushare naye maisha haya. nicheck kwa email: johnnomolo03@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Habari, email address uliyoweka haipatikani. Kama kweli uko serious weka email inayopatikana au nitafute kwa mkialle14@yahoo.com

      Delete
  49. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  50. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  51. any top kyela kuanzia miaka 30 na kuendelea anichek 0674568913

    ReplyDelete
  52. Nipo tunduma naitaji bottom tupeane mambo yetu kwa starehe mwanana nimsugue mkundu nautara huu pak aregee tupeane romance yakutosha paka akojoe na alizike nichek number hii 0692415129 ni umri wa miaka 26
    Ni msafi

    ReplyDelete
  53. Nipo tunduma naitaji bottom tupeane mambo yetu kwa starehe mwanana nimsugue mkundu nautara huu pak aregee tupeane romance yakutosha paka akojoe na alizike nichek number hii 0692415129 ni umri wa miaka 26
    Ni msafi

    ReplyDelete
  54. SRIOUS AM LOOKING FOR A SIMPLE TOP BOY TO HAVE FUN AND SEX. I DONT NEED CASH ONLY PLEASSURE TO SATISFY MY SEXUAL DESIRE, CHEK ME 0753888100

    ReplyDelete
  55. Top nipo uyole nataka botom wa kulala naye leo nitumie email lidakubyuu@gmail.com tuma namba huko nitakupigiaa

    ReplyDelete
  56. Natamani kuonja ladha ya kufirwa nipo mbeya;
    urie316@gmail.com

    ReplyDelete
  57. Young smart an cool bottom hapa mwembamba kidogo nna miaka 23 sijioneshi nipo dar nahitaj top kuanzia miaka 28 na kuendelea awe anajitegemea kimaisha na mstaarbu namba zang ni 0673617885 nipo dar get nnalo sehemu tulivu

    ReplyDelete
  58. Mimi ni bottom mwenye umli wa miaka 23,Nipo Moro town maeneo ya Msamvu. Kama wewe ni top unahitaji mkundu basi nicheki kwa simu namba 0692-710778.
    Uwe na umli kuanzia 30 ,kwenda juu na uwe na pesa yakueleweka.
    Mimi ni mwembamba, maji ya kunde.

    ReplyDelete
  59. Mimi ni bottom mwenye umli wa miaka 23,Nipo Moro town maeneo ya Msamvu. Kama wewe ni top unahitaji mkundu basi nicheki kwa simu namba 0692-710778.
    Uwe na umli kuanzia 30 ,kwenda juu na uwe na pesa yakueleweka.
    Mimi ni mwembamba, maji ya kunde.

    ReplyDelete
  60. Any vers or bottom in mbeya check me through 0738252858

    ReplyDelete
  61. Vers and bottom in mbeya check me thrgh 0684198860

    ReplyDelete
  62. your comment...SHOGA MSIRI MWENYE SWAGA ZA KIUME NAFIRWA KWA SIRI UMRI 23 MAJI YA KUNDE MATAKO MAKUBWA NALIWA KWA PESA 0658622119

    ReplyDelete
  63. mashoga mbeya leten mikundu yenu hapa niishughulikie

    ReplyDelete
  64. Hey am Andy 24 natafuta Top mwenye akili zake anaejielewa nitakuwa mbeya mjini kwanzia wk ijayo mwanaule lijali alie mbeya anicheck kwa this no 0620791810

    ReplyDelete
  65. NAITWA MICKY BOTTOM MSIRI NA MSAFI NI BOTTOM NISIYEJIONYESHA CNA SWAGA ZA KISENGE MIAKA 23 NAVUTIA NA MZURI HASWA MATAKO MAKUBWA MALAINI NATAFUTA BASHA MSIRI NA MSTAHARABU NAPATIKANA TANGA NA DAR 0658622119

    ReplyDelete