Friday, March 7, 2014

KILIMANJARO REGION

KILIMANJARO POST HERE

131 comments:

  1. SASA UNAWEZA KUWEKA POST YAKO HAPA NA KISHA UKAICOPY NA KUIPASTE HAPA

    http://136785.netguestbook.com

    ILI IONEKANE NA WATU WENGI ZAIDI. KWA KUSIGN KWENYE GUEST BOOK YETU UNAONEKANA KIRAHISI SANA MAANA WENGI WANAITEMBELEA NA NI RAHISI SANA KUTEMBELEA KWA KUTUMIA KIFAA CHAKO CHOCHOTE IWE NI SIMU YA KAWAIDA, SMART PHONE AU COMPUTER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Moshi mpo wapi? Nahitaji versatile mweusi miaka 20-50. rafiki wa kudumu naye hata kama mwanafunzi anitafute: alimlacha@yahoo.com

      Delete
    2. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
      Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
      website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

      Delete
  2. mimi ni kijana top nipo moshi mjini natafuta rafiki bottom 0783 64 00 24

    ReplyDelete
  3. Mimi ni kijana Top niko moshi natafuta rafiki bottom wa miaka 18 - 24
    princeclinton4@gmail.com

    ReplyDelete
  4. any cute young bottom in Moshi...
    nitafute princeclinton4@gmail.com

    ReplyDelete
  5. hello top aliyemoshi mtafute 0658650560

    ReplyDelete
  6. Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly@hotmail.com

    ReplyDelete
  7. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  8. hay am a gay bottom nitafute 0712200997

    ReplyDelete
  9. Uko wap,
    Una umri gan.

    ReplyDelete
  10. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  11. moshi mjini age 18

    ReplyDelete
  12. 0652 290234 mimi top usizidi miaka 28 usiwe mnene ns kitsmbi bali mwembaba marafiki tuchat

    ReplyDelete
  13. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.kuhusu geto lipo la uhakika na kujiachia kwa sana tu full Uhuru ni wewe tu.
    Nitafute kupitia email yangu
    Cruiztaio@Gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitafute princeclinton4@gmail.com
      niko MOSHI

      Delete
  14. Am top kibha nicheki 0652400015

    ReplyDelete
  15. Oi oi oi niaje wadau,mm npo pande za Arusha,mm ni vers!! Natafuta top au vers mwenye Govi ambae hajatahiriwa geto lipo.ni gongeee hapa kwa email
    Mkundumtamu44@gmail.com

    ReplyDelete
  16. nna miaka 22 mrefu mweusi mwembamba natafuta versatile kuanzia miaka 45 na kuendelea tutafutane kwenye email samsteven33@gmail.com

    ReplyDelete
  17. nina miaka 27 mrefu wa fut 6 mwembamba,najiheshimu na kujitunza.NI TOP NAISHI DAR.Naitaji bottom umri kati ya 15-22 kwa uhusiano wa muda mrefu awe
    mzuri(handsome),msafi, msiri na asiye na ugonjwa wowote.
    mimi naishi geto kwangu peke yangu kwa mawasiliano zaidi ni 0765 178467 au 0788 393759:pia email ni zachawills@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. We msenge kweli, unataka chalii wa miaka 15 loh

      Delete
  18. nina miaka 27 mrefu wa fut 6 mwembamba,najiheshimu na kujitunza.NI TOP NAISHI DAR.Naitaji bottom umri kati ya 15-22 kwa uhusiano wa muda mrefu awe
    mzuri(handsome),msafi, msiri na asiye na ugonjwa wowote na pia asiwe mnene sana
    mimi naishi geto kwangu peke yangu kwa mawasiliano zaidi ni 0765 178467 au 0788 393759:pia email ni zachawills@gmail.com

    ReplyDelete
  19. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au versatile..kuhusu geto lipo la uhakika kujiachia kwa sana tu full Uhuru Nitafute kupitia email yangu cruiztaio@gmail.com

    ReplyDelete
  20. Any cute bottom from moshi
    umri kati ya 18 - 23 anayetaka sex au romance tu anitafute kwa princeclinton4@gmail.com

    ReplyDelete
  21. duh ww princ lete namba

    ReplyDelete
  22. kama kuna mtu yuko moshi aje tupige romance adi tupizi hakuna kufirana

    ReplyDelete
  23. Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. 0789929691 ila usiwe shoga ni txt nina 21 age

      Delete
  24. Hi.. bottom yoyote mzuri aliyeko moshi anitafute.
    Lazima awe na miaka 18 - 22, mwembamba, mweupe, msafi sana, msiri sana na asiwe mzoefu wa haya mambo.

    Nitafute kwa 0683588251

    ReplyDelete
  25. Ukubwa shughuli
    Ukisha balehe tu
    Unananza kutafuta wako
    Hasa sasa hongereni kwa mliobahatika kupata

    ReplyDelete
  26. Huku watu mmelala sana bwana amkeni bwana

    ReplyDelete
  27. Huku watu mmelala sana bwana amkeni bwana

    ReplyDelete
  28. Am a bottom aged 32 looking for a muture and serious top who knows what is lov lets meet on 0784439911

    ReplyDelete
  29. hey any top check me on dogowaukweli@yahoo.com am in moshi 19 years old napendelea vijana zaidi thnx

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hello...Im top...Check me on this mail ujingamtupu2015@gmail.com

      Delete
    2. you bottom nichek kwa 0687912044 niko mosh tuma sms

      Delete
  30. Mambo Veep. Natafuta mtu wa kujenga naye urafiki. I'm 26 years old. Nahitaji mtu mwenye sifa hizi. Awe tayari nimfire pale inapobidi. Awe serious na relation yetu. Asiwe muongo. Awe mweupe sana, msafi sana na awe handsome. Asiwe anajionesha kama anafirwa. Na asiwe mpenda pesa. Awe na umri kati ya 20-25. Kama huna sifa hizo usijisumbue kunitafuta.
    Email: jaymosy2015@gmail.com

    ReplyDelete
  31. Natufata bottom wa kukesha nae mkesha wa kuamkia krismas umri usidizi 25 miaka na silipi wala sinunui yako kama upo moshi nitafute kwa 0762965192

    ReplyDelete
  32. Kijana mzuri, miaka 18 nipo moshi...nitafute kwa 0673262051

    ReplyDelete
  33. Vipi moshi hakuna watu wazima? Ni watoto tuu humu kama kuna top matured na msiri basi tuwasiliane kupitia holsteinjery@ymail.com

    ReplyDelete
  34. Nyie TGN mnasema hamtachapisha post zenye namba za simu..
    Mbona posts kibao ziko na namba za simu halafu mmezichapisha..??
    Na wapo wengi wanaweka namba za watu kuwachafua wengini..
    Mfano hii namba inayoishia na 51 hapa juu.

    ReplyDelete
  35. Unataka kuficha nini sasa kama hutaki kuweka namba weka imail tukutafute kwayo tukuchape fasta

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asizuge kuwa hajaweka namba aseme kapata basha hataki tena nani wa kuweka namba yake ana hamu ya basha nini?

      Delete
  36. http://theyouthjob.com/?ref=319348

    ReplyDelete
  37. Majitu mengine humu hayana utu kabisa yanakupigia simu yanaanza kuulizia maswali ya kipuuzi kabisa eti ya nataka handsome sasa kama unataka mvuto kwa nini usiende dukani ukanunua mdoli? Badala uulize ukubwa wa mboo na ujuzi wa kuchapa mboo una ulizia sura Mpuuzi kabisa ukinipigia simu za kijinga kama hizo nakutolea nnje sini ishu wala muda na upuuzi wa kitoto mimi,kama unataka mboo nipigie Nije nikupe Niko moshi mimi na sio wengine popote nchini na kama huna ishu ya maana usipige sim sina muda wa kuongea na vinuka mkojo mimi nataka mtu anaejitambua na anaetamani kupokea kifiro cha nguvu chenye kukata kiu yake ya kufirwa na sio wababaishaji just nipigie or niandikie SMS kwa 0762965192.

    ReplyDelete
  38. Majitu mengine humu hayana utu kabisa yanakupigia simu yanaanza kuulizia maswali ya kipuuzi kabisa eti ya nataka handsome sasa kama unataka mvuto kwa nini usiende dukani ukanunua mdoli? Badala uulize ukubwa wa mboo na ujuzi wa kuchapa mboo una ulizia sura Mpuuzi kabisa ukinipigia simu za kijinga kama hizo nakutolea nnje sini ishu wala muda na upuuzi wa kitoto mimi,kama unataka mboo nipigie Nije nikupe Niko moshi mimi na sio wengine popote nchini na kama huna ishu ya maana usipige sim sina muda wa kuongea na vinuka mkojo mimi nataka mtu anaejitambua na anaetamani kupokea kifiro cha nguvu chenye kukata kiu yake ya kufirwa na sio wababaishaji just nipigie or niandikie SMS kwa 0762965192.

    ReplyDelete
  39. Majitu mengine humu hayana utu kabisa yanakupigia simu yanaanza kuulizia maswali ya kipuuzi kabisa eti ya nataka handsome sasa kama unataka mvuto kwa nini usiende dukani ukanunua mdoli? Badala uulize ukubwa wa mboo na ujuzi wa kuchapa mboo una ulizia sura Mpuuzi kabisa ukinipigia simu za kijinga kama hizo nakutolea nnje sini ishu wala muda na upuuzi wa kitoto mimi,kama unataka mboo nipigie Nije nikupe Niko moshi mimi na sio wengine popote nchini na kama huna ishu ya maana usipige sim sina muda wa kuongea na vinuka mkojo mimi nataka mtu anaejitambua na anaetamani kupokea kifiro cha nguvu chenye kukata kiu yake ya kufirwa na sio wababaishaji just nipigie or niandikie SMS kwa 0762965192.

    ReplyDelete
  40. Majitu mengine humu hayana utu kabisa yanakupigia simu yanaanza kuulizia maswali ya kipuuzi kabisa eti ya nataka handsome sasa kama unataka mvuto kwa nini usiende dukani ukanunua mdoli? Badala uulize ukubwa wa mboo na ujuzi wa kuchapa mboo una ulizia sura Mpuuzi kabisa ukinipigia simu za kijinga kama hizo nakutolea nnje sini ishu wala muda na upuuzi wa kitoto mimi,kama unataka mboo nipigie Nije nikupe Niko moshi mimi na sio wengine popote nchini na kama huna ishu ya maana usipige sim sina muda wa kuongea na vinuka mkojo mimi nataka mtu anaejitambua na anaetamani kupokea kifiro cha nguvu chenye kukata kiu yake ya kufirwa na sio wababaishaji just nipigie or niandikie SMS kwa 0762965192.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani Nina nyege sana nahitaji mtubwa kunikojolea jmn aaaaaaash,uwe mweusi na uwe na mboo nyembambaaaaa na ndefuuuu nipo arusha nicheki hapa
      Mkundumtamu44@gmail.com

      Delete
  41. Nahitaji Bottom maeneo ya Babati, Arusha, Karatu, Singida na jirani. Kwa mwamke aliyetayari kutoa nyuma tuwasiliane kwa email 'njoobasi@gmail.com".
    Tafadhali I need only serious people.

    ReplyDelete
  42. anaetaka kutiwa anicheki 0783477909 niko mbezi beach

    ReplyDelete
  43. kwa wote wanahitaji namna ya kujikwamua kutoka katika kuangalia picha za ngono, masturbation na kurudisha uume na nguvu za kiume katika hali hakisi ya mwanzo kwa kutumia vyakula na ushauri, tuwasiliane kupitia ushaurinasaha18@gmail.com

    ReplyDelete
  44. Jamani Nina nyege sana nahitaji mtubwa kunikojolea jmn aaaaaaash,uwe mweusi na uwe na mboo nyembambaaaaa na ndefuuuu nipo arusha nicheki hapa
    Mkundumtamu44@gmail.com

    ReplyDelete
  45. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.email yangu cruiztaio@gmail.com

    ReplyDelete
  46. if you want top in moshi just cal me 0717475189

    ReplyDelete
  47. Am bottom gay , nipo tanga nataka top mzuri umri wangu 25 . Uwe na umri wowote. 0742830256

    ReplyDelete
  48. Am bottom gay , nipo tanga nataka top mzuri umri wangu 25 . Uwe na umri wowote. 0742830256

    ReplyDelete
  49. Heloooow guys jmn Nina nyege ile Mbaya nahitaji basha wa uhakika hata ukinitia nijihisi nipo dunia ingne... basha asie gogo chumban anaejua nin maana ya mapnz.awepo arusha..awe na mboo ndefu tamu na msafi ili nikunyonye mwili mzima hadi ukojoe..gharama zote juu yangu. nicheki kupitia ...takotamu58@gmail.com

    ReplyDelete
  50. Heloooooow guys.nipo ARUSHA, am versatile,mm nikijana mmoja ambae ni mzuri kupita maelezo,mpole,msiri na mstaarabu ninajiheshimu,natafuta mpnz wakuwanae katika mahusiano ya mda mrefu awe top au vers awe na mbooo nyembamba na ndefuuuuuuuuu.email yangu cruiztaio@gmail.com

    ReplyDelete
  51. Hello everyone. Nipo Moshi, mimi ni bottom ila sijawahi kufirwa natamani sana na natafuta top wa kunifira. Please kama uko tayari nitafute haraka nina hamu sana ya kutiwa hata leo leo. VIGEZO - Uwe mweusi, mwembamba, mboo ndogo na umri kati ya miaka 14-19. Nitafute mapenzinataka@gmail.com

    ReplyDelete
  52. Mimi mtoto wa tanga age yangu ni 26, ni bottom msiri msataarabu mpole msafi. Sijulikani coz I have my own future . Natamani sana kuwa na top mmoja tu atakaenipenda sana. Nipo tanga nasoma chuo. 0742830256

    ReplyDelete
  53. 0763260593 mimi bottom nipo tanga

    ReplyDelete
  54. mn na nyege sana Tena sana nipo pande za Arusha… Natafuta wakufirana nae kwa zamu au rijali atakae nifira fresh… Uwe black handsome u na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu. Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti

    ReplyDelete
  55. Am Hassan
    Nipo moshi
    Looking for a friend.
    Sitaki a one night stand au mtu ambae Anaamini kua gay n kulala na kila mwanaume unaekutana nae
    Contact me through
    voyavix@yahoo.com

    ReplyDelete
  56. Hi am benson Bottom miaka 22 working as a MArketing Manager vile vile msiri wewe ni mgeni Arusha JE unahitaji sehemu yakufikia na kupumzika ufikapo Arusha yenye Mandhari Nzuli na tulivu pia usiri wa hali ya juu na bei nafuu karibu Mercury hotel Sakina Arusha Unatanikuta pia nitakupatia punguzo la bei kwa asilimia 20% kama sitakuwepo unaweza sema benson kakuagiza.
    Tel +25571303524 Email.bensondanson@gmail.com
    website yetu ni www.mercuryhotelarusha.com

    ReplyDelete
  57. Kama wewe ni versa au top na unatafuta mtu mzima tuwasiane niko Arusha kwa three weeks

    ReplyDelete
    Replies
    1. No yako pls yangu ni 0743499587. Text and whatsapp

      Delete
  58. MM NI TOP, NATAFUTA BOTTOM MTU MZIMA KUANZIA 28 NA KUENDELEA ANAEJIHESHIMU NA PIA AWE MSAFI KUANZIA MAVAZI MPAKA MWILI. NITAFUTE KWA EMAIL alxydvdy@gmail.com

    ReplyDelete
  59. Matured bottom 34 aged cool and humble need a mature top anayejua thamani ya same sex with empty soul as mine wa siri sana. nipate 0673977120

    ReplyDelete
    Replies
    1. Let us chat at bariki30@hotmail.com
      36 y/o.

      Delete
  60. Bottom yeyote mzuri aliyeko moshi anitafute tupeane mautamu umri kuanzia 18 - 25, awe mzuri msafi na msiri, asiwe mzoefu wa single sex. mimi ni top nina miaka 25. 0783 321 324

    ReplyDelete
  61. nyege sana maana baridi kali kinoma asee nipo pande za Arusha. Ni MTU ambae najielewa and am so handsome... Natafuta chalii wa chuga wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu.na mwili wa mazoezi kidogo...pia nataka nidumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia

    ReplyDelete
  62. Mm ni Top nichek whatsap
    0765967844

    ReplyDelete
  63. mambo zenu jamani moshi tops au mabasha hamna kama wapo nataka basha (top) kijana anifire nitafute kwa e mail dogowamoshi@yahoo.com and plz acha namba zako tu za simu sio e mail wala salamu tutasalimiana na kujuana kwa simu tusipokubaliana bhasi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanakutafuta tu rafiki muda sio mrefu weka namba zako ili wapate kiurahisi

      Delete
  64. ..nani yupo moshi kijana hb kama mm tufanye yetu...

    ReplyDelete
    Replies
    1. nchek hapa ricknataka@gmail.com

      Delete
  65. Any white gay around moshi below 22 yrs acha contact info

    ReplyDelete
  66. nipo pande za Arusha. Ni mtu ambae najielewa and am so handsome...mwili wangu uko very sexy tako kubwa lenye mvuto, pia na mwili wa mazoezi, rangi yangu ni chocolate colour
    Natafuta wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh
    ..nataka mtu wa kudumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia

    ReplyDelete
  67. Mambo vipi wadau bottom hapa msiri na mtu anayejiheshimu nahitaji top au verse mstaarabu na anayejua thamani ya single sex nipate 0676743521

    ReplyDelete
  68. Hey. I am 22 npo arusha. Natafuta rafiki. Awe top anayejiheshimu na msiri. Tabia njema ndiyo kigezo changu kikubwa.
    Ncheki kupitia hakimmziray@gmail.com

    ReplyDelete
  69. Bottom nipo arusha age yang 24 napend top kuanzia 27 .0625582126

    ReplyDelete
  70. mpoo Moshii? nahitaji mtu wa kumpenda tufurahie maisha

    ReplyDelete
  71. Nipate kwa Johnomolo03@gmail.com. nikimpata nimpendae nitampa hata mali zangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. e mail adress uliyotoa haipatikani,kweli uko serious?

      Delete
    2. inapatikana wewe niandikie: johnomolo03@gmail.com

      Delete
  72. Hellow, how are you?
    Am 36 years old currently leaving in Moshi, looking for mature bi-couple, versatile, tg or lesbian for discrete relationship. PLEASE!!! NOTE THAT WHEN I SAY MATURE I MEAN THE ONE I MENTIONED ABOVE WITH AGE FROM 35 to 55. Please if you are not in that age please don't bother to holla me coz i will not entertain that. Find me through mkialle14@yahoo.com, after there we will exchange phone numbers. Serious guys with well explanation will be considered.
    Thank you and welcome.



    Habari,
    Umri wangu ni miaka 36 ninaishi Moshi kwa sasa. Natafuta mtu mzima mwenye umri wa miaka kati ya 35 mpaka 55 awe Msagaji, awe shoga anatoa na kupewa, wawe mke na mume walio tayari kwa kuchangia anakaribishwa. TAFADHALI NAHITAJI WATU WENYE UMRI NA SIFA HIZO TU NA TUTAKUA NA UHUSIANO WA SIRI!!!Kama uko tayari na una sifana viwango hivyo nitafute kwa mkialle14@yahoo.com.
    Asante na karibu.

    ReplyDelete
  73. hello, bottom mzuri aliyepo moshi aje tupeane raha. umri kuanzia 18 - 22 tu
    email cliffclinton01@gmail.com

    ReplyDelete
  74. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  75. 0654930688 Mimi top nipo kibaha

    ReplyDelete
  76. Frank. Any matured top around moshi town. Let us to communicate 0653 264 420

    ReplyDelete
  77. kama upo moshi nitafute nitakupa mkundu kwa siri na kwa starehe ila uwe serious 0652990000

    ReplyDelete
  78. 0717339689. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0717339689.

    ReplyDelete
  79. Nipo Arusha kikazi ni TOP natafuta bottom mzuri, aleyelegea na ngozi nyoror kitoka pande za Arusha. Naomba tuwasiliane kwa 0654343135

    ReplyDelete

  80. Nina miaka 22.... Kijana msiri na sijionyeshi
    Naishi moshi-arusha. Lately nko very lonely Natamani kupata top mwelewa, matured na zaidi ya yote awe msiri. Awe arusha au moshi.
    Ncheki voyavix@yahoo.com
    Huko tutaongea mengi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Helo niko moshi. Nitafute kwa bejou14@yahoo.com

      Delete
    2. ...mbona hio mail address haipatikani?

      Delete
  81. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  82. WA ALIYEKO MOSHI AU ARUSHA, MSIRI ANAEPENDA KUPENA RAHA,MIMI NI MWANACHUO NIKO MOSHI KCMC. KWA WALIO SIRIAS NITAFUTE KWA MAIL polinie14@yahoo.com

    ReplyDelete
  83. Mimi top Nina bolo kubwa 0654930688 kibaha

    ReplyDelete
  84. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  85. Tanga mjini bottom m safi njoo wangu unipe kisamvu cha kopo. Nipe boga .RAHA ya dafu.....ni kwa raha so karaha

    ReplyDelete
  86. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  87. nyege sana maana baridi kali kinoma asee nipo pande za Arusha. Ni MTU ambae najielewa and am so handsome... Natafuta chalii wa chuga wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu.na mwili wa mazoezi kidogo...pia nataka nidumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia
    Ukini watsapp anza na picha yako
    Watu wasiojielewa siwahitaji kabisaa

    ReplyDelete
  88. Hello
    Naitwa Allan
    Nko Moshi am 21. Looking for a dedicated top. Mmoja tu. Sio kwa ajili ya one night stand Bali wa muda mrefu.
    Ncheki jallan99@yahoo.com

    ReplyDelete
  89. Naitwa Jose bottom miaka 22 nicheki.0621667977

    ReplyDelete
  90. Mimi Ni kijana Top natafuta kijana bottom chini ya miaka 20 awe anaishi moshi au arusha.nitumie no yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nitafute rendertube@yahoo.com

      Delete
  91. Mafinga bottom acha contact hapa tuyajenge mambo yetu,umri wowote poa

    ReplyDelete
  92. Oy vers alioko kiteto kibaya anicheki tfirane stareheee awe amekaza yuki social namsiri 0717101167

    ReplyDelete
  93. nataman mapenz ya jinsia moja pliz kama unamboo ndogo nitafute nkupe mkundu unianze taratibu pliz nipo serious nataman sana kunyonya mboo pia nchek kwa namna 0772720508

    ReplyDelete
  94. kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS au whatsapp tu zitajibiwa kwa wakti.....
    Ukini watsapp anza na picha yako
    Watu wasiojielewa siwahitaji kabisaa

    ReplyDelete
  95. CUTE, DISCRETE ALWAYS PLAY SAFE, SINGLE BOTTOM GAY . NIPO TANGA AGE 26. 0763260593.....

    ReplyDelete
  96. your comment...SHOGA MSIRI MWENYE SWAGA ZA KIUME NAFIRWA KWA SIRI UMRI 23 MAJI YA KUNDE MATAKO MAKUBWA NALIWA KWA PESA 0658622119

    ReplyDelete
  97. Nipo pande za Arusha. Ni MTU ambae najielewa and am so handsome... Natafuta chalii wa chuga wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu.na mwili wa mazoezi kidogo...pia nataka nidumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti..... Napatikana watsapp pia

    ReplyDelete
  98. Hi Mimi naitwa Rama niko Dodoma Kama wew Top vers nichek 0717101167

    ReplyDelete
  99. NAITWA MICKY BOTTOM MSIRI NA MSAFI NI BOTTOM NISIYEJIONYESHA CNA SWAGA ZA KISENGE MIAKA 23 NAVUTIA NA MZURI HASWA MATAKO MAKUBWA MALAINI NATAFUTA BASHA MSIRI NA MSTAHARABU NAPATIKANA TANGA NA DAR 0658622119

    ReplyDelete
  100. Natafuta bottom 18-21 msiri anayejiheshimU Moshi
    Mimi ni top miaka 20 anitafute kwa email
    rendertube@yahoo.com

    ReplyDelete
  101. NAITWA MICKY BOTTOM MSIRI NA MSAFI NI BOTTOM NISIYEJIONYESHA CNA SWAGA ZA KISENGE MIAKA 23 NAVUTIA NA MZURI HASWA MATAKO MAKUBWA MALAINI NATAFUTA BASHA MSIRI NA MSTAHARABU NAPATIKANA TANGA NA DAR 0658622119

    ReplyDelete
  102. Mimi ni btm nina miaka 32 niko moshi tatafuta top msiri mstaarabu mwembamba umri miaka 25 had 35 kama upo serious nichek hapa 0623107795

    ReplyDelete