WELCOME TO TGN: AN LGBT IN TANZANIA

Welcome to TGN

KABLA HUJAPOST CHOCHOTE SOMA HAPA KWANZA:
Karibuni sana TGN. BLOG hii ni maalum kwa ajili ya kujadili mambo kadha wa kadha yanayohusu LGBT hapa Tanzania. Pamoja na hayo unaweza pia kujipatia rafiki wa jinsi unayotaka kutoka kwenye mkoa ulipo ama mahali popote pale ndani au nje ya Tanzania. Tunakukaribisha kuweka post yako ila zingatia yafuatayo.
1. Weka email address yako ambayo ni ya kweli kwa ajili ya mawasiliano yako wewe na atakayevutiwa na post yako.
2. Usiweke namba ya simu mahali popote kwenye Blog hii kwa ajili ya usalama wako
3. Usitumie jina lako halisi kwenye mtandao huu kwa ajili ya usalama wako.
4. Wapo watu wanaopost kwenye blog hii kwa lengo la kujiuza ama kujipatia kipato kwa kutumia miili yao. Post kama hiyo haitachapishwa kwenye blog hii.
5. Ni lazima utoe maelezo yako ya ukweli kuhusu mahali unakoishi na umri wako ili post yako ichapishwe.
6. Post yeyote ambayo haina email address, yenye lugha chafu, isiyoonyesha umri wako, yenye namba ya simu, yenye kuonyesha dalili za kutaka pesa au kujiuza haitachapishwa kwenye Blog hii.

7. Kama utapenda post yako iondolewe kwenye Blog yetu, ni lazima uwasiliane nasi kwa email address uliyoweka kwenye post. Huu utakuwa ni ushahidi tosha kwamba wewe ndiye uliyetuma post hiyo na hivyo una haki ya kuiondoa. Wapo watu wanaoomba kufutwa kwa post na baada ya uchunguzi tumegundua kwamba hizo post huwa zimewekwa na watu wengine. Ukishindwa kuthibitisha hivyo basi post hiyo haitaondolewa kwenye Blog
8. Wasiliana nasi kila wakati kwa kutumia email address hii hapa; tzgays@gmail.com
VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA.

Tuesday, April 12, 2011

STRICTLY TANZANIAN GAYS

Are you on facebook? If so why don't you join other thousands of people by liking our page and become our fun? 
Go to https://www.facebook.com/tzgays1 and click like to join the team!
Kama uko facebook basi like page yetu huko ili kutupa joto zaidi:
https://www.facebook.com/tzgays1

12 comments:

  1. Hi, mm ni bottom nipo dar. Nahitaji top mtu mzima anayejiheshimu mwenye mapenzi ya kweli 40+

    ReplyDelete
    Replies
    1. can u put ur contact email

      Delete
  2. unapatikana wapi? weka E mail au sim.unanyonya mboo vizuri? mi nitakutomba mpaka uridhike weww.

    ReplyDelete
    Replies
    1. canroncrane@yahoo.com

      Delete
    2. tomsteve42@gmail.com

      Delete
  3. Jackson in TanzaniaMay 8, 2014 at 1:31 PM

    Hi guys all over the world..My name is jackson Im a gaybottom lives in "ARUSHA" tanzania,im finding n searching for a right guy to handle me good and be my partner from all over my country n outside my country..Im gudlkng,i love a smart guy n open-minded.. im interested from a guy above 35 to 50 in age. talk to me through "Papjaguar@gmail.com" and let me share my love and everything with you the lucky one..Thank you..

    ReplyDelete
  4. Hi, naitwa bedkiller nipo Tanga. Natafuta jmama nilpe mautamu mwanzo mwsho aliepo tayar anitafte kuptia lusangowamilazo@gmail.com

    ReplyDelete
  5. I need Top a above 24-38 check to my number 0655972895 or whstpp

    ReplyDelete
  6. natafuta top aliye ndani ya ndoa mweny age 24-38 awe anaishi dar .mi najieshim Xana anicheki 0656972895

    ReplyDelete
  7. wewe hujapata bado?

    ReplyDelete
  8. Midume mnataka kulelewa kama mijke?oneni aibu mamen

    ReplyDelete